Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยดูหน่อยครับว่าผมซื้อEnermaxมาเพื่ออะไร

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

thermaltake toughpowerครับของเค้านิ่งจริงๆๆ

Comment

ผมว่า sensor เพี้ยนมากกว่าครับผม มันไม่น่าจะตกมากมายขนาดนั้นได้
      ลองหาหยิบยืม multimeter มาวัดไฟโดยตรงจาก PSU เลยดีกว่าครับผม เชื่อถือได้เกือบ 99% กว่าเยอะ

Comment

sensor เพี้ยนคร้าบ
        ของผม SpeedFan 12V -0.5 อ่ะ มีอย่างที่ไหนติดลบไปเลยคิดดู

Comment

มารายงานเพิ่มวะหน่อยหลังจากใช้งานมา 4วันยังไม่เจออาการแฮงค์ให้เห็นเหมือนตอนใช้ Tsunami

Comment

เอาเป็นว่าได้ของที่ต้องการมาแระก็ละกันเนาะ

Comment

Originally posted by cmo View Post
              เอาเป็นว่าได้ของที่ต้องการมาแระก็ละกันเนาะ
              ยังครับที่ต้องการคือ BZ600 แต่งบไม่ถึงเลยต้องเอา Ennermax มาก่อน

Comment

ลองเปลี่ยนโปรแกรมที่วัดดูอ่ะครับ

หรืออีกตัวก็ Everest ดูได้ละเอียดดีเหมือนกัน

แต่ผมว่ามันร่วงขนาดนั้น Sensor บอร์ดเพี้ยนแหงๆ

Comment

m/b มีส่วนนะครับ

Comment

Originally posted by เด็กชายใต้ดิน View Post
                    ลองเปลี่ยนโปรแกรมที่วัดดูอ่ะครับ

หรืออีกตัวก็ Everest ดูได้ละเอียดดีเหมือนกัน

แต่ผมว่ามันร่วงขนาดนั้น Sensor บอร์ดเพี้ยนแหงๆ
                    Everest 12V วัดได้ 10.28V ครับ ตอนนี้คิดว่าคงเป็นที่บอร์ดล่ะครับ เพราะเปลี่ยน PSU มา 1อาทิตย์ยังไม่เจออาการแฮงค์ให้เห็นเหมือนเมื่อก่อนครับ

Comment

Working...
                    X