Announcement

Collapse
No announcement yet.

[ประจาน] ดู Hardware House ทำดิครับ !!!

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ประกันนี้ผมไม่เคยใช้ ^ ^

Comment

คิดดูแล้วกันว่าผมเก๋าขนาดไหน

ซื้อมาวันแรกผมแกะวอยร้านทิ้งไปเลย เหลือแต่วอยของบริษัทฯ

แล้วเอาไปเคลมที่บริษัทฯ ได้ตามปกติด้วย ไม่มีปัญหาแต่อย่างใด

ปล.ผมแกะวอยของทุกร้านที่ซื้อมา ไม่ใช่ไรหรอกครับมันคันมือเลยแกะเล่น

แต่วอยบริษัทอย่าได้เผลอคันมือเชียว ไม่งั้นซวย อิอิ

Comment

ของผมมี 1ชิ้นนะ 1950 pro agp ตอนซื้อไม่รู้ว่าร้านนี้เป็นยังไง อ่านแล้วเสียวหลังเลยแต่ยังไงก็ไม่ได้ใช้แล้วว่าจะขายอยู่

Comment

ู^ ^

Comment

ตกลงว่าได้ของหรือยัง ?

Comment

Originally posted by dekthaitp View Post
              ร้าน Speed พันธ์ทิพย์ ใช้ได้ครับ บริการดี

ร้าน JIB พาต้าปิ่นเกล้า โอเค เคลมไม่มีปัญหา
              เพิ่งไปซื้อของที่speedมาเหมือนกันครับ ร้านSpeedเมื่อวานนี้เอง

ร้านอยู่ข้างๆกันแท้ๆ แต่ถามพนักงาน ร้านนึงไม่รุ้เรื่องอะไรเลย+บริการกวน...

อีกร้านนึงรู้เรื่อง+บริการดีสุดๆเลยครับ

เหมือนไม่ใช่ร้านเดียวกัน -*- แปลกดี

Comment

เลิกซื้อไปนานแล้วร้านนี้

Comment

ผมยังไม่เคยเคลมของที่ไหนเลยอ่า

ใช้ PQI800 1GB*2 HWH เหมือนกันครับ

Comment

เห็นใจครับ อยู่พื้นที่เดียวกัน แต่ผมไม่ค่อยซื้อแถวบางแคครับ ลงทุนไปซื้อ pantip ดีกว่า J.I.B ก็พอไว้นะครับ

Comment

มีที่ไหนที่ไม่โดนด่ามั้ง ถ้ามีบริการดีเขาช่วยแม้ผิดเงื่อนไข ก็เงียบกันกริ๊บ

Comment

เป็นเดือน
                        ของผมIT ซิตี้ลอจนลืมไปเลยPSUมันดังวี้ๆ ตอนนี้ซื้อตัวไหม่ไปแล้วผ่านไปเดือนกว่าพี่แกโทรมาผมลืมไปเลยว่าเครมไว้นี่หว่านี่จะเดือนละยังไม่ไปเอาเลยหายละมั้ง5555ได้ใหม่ลืมเก่าเลย

Comment

คุณวิกร สอน คณิตศาสตร์ มี แกน x แกน y ด้วยอ่ะ ผมละยิ่งอ่อนคณิตอยู่

Comment

ผมว่า ขึ้นอยู่ที่ดวง อย่างที่บางท่านบอกแหละครับ
                            เรื่องบริการ ผมว่า ก็ดีนะ เค้าแนะนำให้ดี
                            ผมนี่ล่ะ ขาประจำ HWH เมื่อก่อนนี้ ตอนที่ผมไปเข้าร้านครั้งแรก
                            ไม่รู้เรื่องอะไรหลอกครับ พนักงานเค้าก็มาต้อนรับผม
                            ตอนนั้น ผมไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรมาก ได้ร้าน HWH นี่แหละ เป็นครูให้
                            ผมอยากดูอะไร อยากเห็นอะไร เค้าแกะมาให้ผมดูหมด ไม่เข้าใจตรงไหน
                            อธิบายให้ผมฟังหมดเลยครับ ทั้งๆที่ผมไม่ได้ตั้งใจจะมาซื้อของ
                            แค่มาเดินดูของ เดินดูราคาเพื่อตัดสินใจ
                            แล้วเรื่องเครมช้าเครมเร็ว ขึ้นอยู่กับจังหวะ ดวง เวลา มากกว่าครับ
                            ถ้ามีของ เค้าก็เครมให้ ส่วนร้านที่เค้าเครมเร็ว คือเวลานั้น เค้ามีของ สามารถเครมได้เลย
                            เลยเครมของ 5 นาทีได้ ผมว่า ถ้าร้านเค้ามีของ ก็คงจะ 5 นาทีได้เหมือนกัน
                            ไม่แปลกหลอกครับ ที่เครมศูนย์ใหญ่ 5 นาทีได้ของ
                            ถ้าศุนย์ใหญ่ไม่มีของ ศูนย์ย่อมก็ต้องทำใจครับ
                            อย่างบางร้านที่หลายคนบอกว่าดีนักดีหนา โดนมากับตัวและครับ
                            ไปหาถามราคาเค้า ถามโน้นถามนี้ ขอเค้าดูโน้นนี้ ขอแกะ แต่ไม่ซื้อ
                            พอผมกำลังจะเดินกลับ ได้ยินเสียงพูดไล่หลังมาว่า
                            ถามทำไม ถามเพื่ออะไร ได้ยินแบบนั้น เสียความรู้สึกครับ
                            กุว่าจะซื้อของร้านมรึงนั้นล่ะ แต่มาดูลาดลาว พรุ่งนี้จะมาซื้อ โดนแบบนี้ ไม่ซื้อครับ
                            ไปHWH ได้บริการที่ดีมาก ถึงแม้จะไม่ซื้อ เค้าแนะนำผมทุกอย่างที่อยากรู้
                            ตอนนี้ เครื่องผม ประกันมีแต่ของ HWH เคยเครมแรมครั้งนึง
                            มันเสีย เค้าเห็นปุ๊ปก็เครมให้เลย เพราะตอนนั้นมีของ ของตั้งโชวหน้าร้านเลย
                            แต่ถ้าไม่มีของ ต้องรอ 7 วันครับ เพราะผู้จัดการร้านบอก ของจะเข้าร้านทุกๆ 7 วัน
                            ตอนผมไปซื้อ Galaxy 8800GT เค้าก็พูดกับผม เลย
                            ถ้าการ์ดเสียหรือยังไง ก็มาเครมได้นะครับ แต่ตอนนี้ Galaxy 8800GT เหลืออยู่ตัวเดียว
                            คือตัวที่น้องใช้นั้นล่ะ ถ้าเสียตอนนี้ยังไม่มีของ พี่จะเปลี่ยนรุ่นที่สูงกว่าให้
                            ซึ้งครับ หลังจากนั้น ใช้บริการแต่ HWH
                            Last edited by onizika01; 20 Mar 2008, 19:37:09.

Comment

ผมซื้อANACOM ZEER อ่ะครับ เคยเอาฮาดดิสไปเคลมถ้ามีของเค้าก็เอามาให้เราเลยอ่ะครับตั้งแต่2ปีที่แล้วก็เลยซื้อมาตลอด ประกอบคอมมา3-4เครื่องแล้วกับร้านนี้ บริการดี สาวๆน่ารัก555

Comment

โทษนะครับ ของที่ผมไปเคลมหน่ะ ผมเห็นมันอยู่เต็มตู้เขาเลยครับ !!!

ว่าแต่ เรื่องมันจบไปแล้ว ขุดทำไมครับ !

Originally posted by onizika01 View Post
                                ผมว่า ขึ้นอยู่ที่ดวง อย่างที่บางท่านบอกแหละครับ
                                เรื่องบริการ ผมว่า ก็ดีนะ เค้าแนะนำให้ดี
                                ผมนี่ล่ะ ขาประจำ HWH เมื่อก่อนนี้ ตอนที่ผมไปเข้าร้านครั้งแรก
                                ไม่รู้เรื่องอะไรหลอกครับ พนักงานเค้าก็มาต้อนรับผม
                                ตอนนั้น ผมไม่ค่อยรู้เรื่องอะไรมาก ได้ร้าน HWH นี่แหละ เป็นครูให้
                                ผมอยากดูอะไร อยากเห็นอะไร เค้าแกะมาให้ผมดูหมด ไม่เข้าใจตรงไหน
                                อธิบายให้ผมฟังหมดเลยครับ ทั้งๆที่ผมไม่ได้ตั้งใจจะมาซื้อของ
                                แค่มาเดินดูของ เดินดูราคาเพื่อตัดสินใจ
                                แล้วเรื่องเครมช้าเครมเร็ว ขึ้นอยู่กับจังหวะ ดวง เวลา มากกว่าครับ
                                ถ้ามีของ เค้าก็เครมให้ ส่วนร้านที่เค้าเครมเร็ว คือเวลานั้น เค้ามีของ สามารถเครมได้เลย
                                เลยเครมของ 5 นาทีได้ ผมว่า ถ้าร้านเค้ามีของ ก็คงจะ 5 นาทีได้เหมือนกัน
                                ไม่แปลกหลอกครับ ที่เครมศูนย์ใหญ่ 5 นาทีได้ของ
                                ถ้าศุนย์ใหญ่ไม่มีของ ศูนย์ย่อมก็ต้องทำใจครับ
                                อย่างบางร้านที่หลายคนบอกว่าดีนักดีหนา โดนมากับตัวและครับ
                                ไปหาถามราคาเค้า ถามโน้นถามนี้ ขอเค้าดูโน้นนี้ ขอแกะ แต่ไม่ซื้อ
                                พอผมกำลังจะเดินกลับ ได้ยินเสียงพูดไล่หลังมาว่า
                                ถามทำไม ถามเพื่ออะไร ได้ยินแบบนั้น เสียความรู้สึกครับ
                                กุว่าจะซื้อของร้านมรึงนั้นล่ะ แต่มาดูลาดลาว พรุ่งนี้จะมาซื้อ โดนแบบนี้ ไม่ซื้อครับ
                                ไปHWH ได้บริการที่ดีมาก ถึงแม้จะไม่ซื้อ เค้าแนะนำผมทุกอย่างที่อยากรู้
                                ตอนนี้ เครื่องผม ประกันมีแต่ของ HWH เคยเครมแรมครั้งนึง
                                มันเสีย เค้าเห็นปุ๊ปก็เครมให้เลย เพราะตอนนั้นมีของ ของตั้งโชวหน้าร้านเลย
                                แต่ถ้าไม่มีของ ต้องรอ 7 วันครับ เพราะผู้จัดการร้านบอก ของจะเข้าร้านทุกๆ 7 วัน
                                ตอนผมไปซื้อ Galaxy 8800GT เค้าก็พูดกับผม เลย
                                ถ้าการ์ดเสียหรือยังไง ก็มาเครมได้นะครับ แต่ตอนนี้ Galaxy 8800GT เหลืออยู่ตัวเดียว
                                คือตัวที่น้องใช้นั้นล่ะ ถ้าเสียตอนนี้ยังไม่มีของ พี่จะเปลี่ยนรุ่นที่สูงกว่าให้
                                ซึ้งครับ หลังจากนั้น ใช้บริการแต่ HWH
                                GLORIOUS PC MASTER RACE
                                May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
                                X