Announcement

Collapse
No announcement yet.

OCZ Gold Edition VS. OCZ nVidia SLI Edition

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by incubus View Post
    ไม่เข้าใจเรื่องค่า CL อะคับ มันยังไงอะคับ
    หาข้อมูลเอาครับ เพียบบบบ

Comment

ไอเรื่อง บัส มัน ก็ลากใด้อยู่หรอกครับ เรื่อง ชิป นี้สิครับ OCZ ถ้าบัส 1006 ขึ้น ไปจะเป็นชิป D9 หมด ครับ(ตามที่เค้า(OCZ)เค้าโฆษณาใว้) ของผม บัส 800 ชิป promos มั้งครับ ลากบัส 1000 นี่สบายๆเลย 4-4-4-12 อย่างที่ท่าน ชอบคอม ว่าแหละครับ

Comment

...

Comment

ผมใช้ Gold PC6400 2*2gb CL5 อยู่คับ

แล้วมันลาก e8200 ได้แค่ 4.0 บัสวิ่งเต็มที่แค่ 1000 ผมเลยอยากจะลองเปลี่ยนแรม ก็เลยยกคอมทั้งตัวไปร้าน jedi ลอง กับ OCZ SLI CL4, Geil Ultra ซิ้งค์ส้ม, Evo One ไม่มีตัวไหนเอาได้ถึง 4.0 เลยคับ

แปลกใจเหมือนกัน แต่ตัว Gold ดันทำได้ อันนี้เป็นประสบการณ์จากตัวผมตรงๆเลยคับ

Comment

Working...
          X