Announcement

Collapse
No announcement yet.

ในนี้มีใครใช้เคส FullTower Thermaltake Soprano FX บ้างครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ในนี้มีใครใช้เคส FullTower Thermaltake Soprano FX บ้างครับ

คือผมกำลังสนใจหน่ะครับ ตัวนี้
    http://www.thermaltake.com/product/C...ws.asp#feature

อยากทราบว่าในเมืองไทยเนี่ย มีร้านไหนขายบ้างครับ
    ที่เห็นส่วนใหญ่ก็เห็นแค่ Soprano DX ที่เป็น Mid Tower
    ผมชอบสไตล์มัน พอมาเจอตัวนี้แล้วรู้ว่าเป็นตัว FullTower ก็ปิ้งป๋องเลยครับ

ถามซักนิด
    ตัวนี้ ยัด ThermalTake Bigwater 745 + บล๊อคการ์ดจอ เข้าไปทั้งระบบ ในเคส จะอัดแน่นมากไหมครับ เมื่อเทียบกับ coolermaster stacker ที่ใส่ powersupply 2 ตัว คือบน - ล่าง

สุดท้ายครับ
    Soprano FX เนี่ย ตรงข้างๆ PowerSupply ตัวแรกมันจะมีรู อยู่ใช่ไหมครับ เป็นรูที่เขาแถมพัดลมมาให้ <<รูปแรกเลยครับ แบบตรงนั้นแหละครับ>>

อยากทราบว่ามันใส่ PowerSupply 2 ตัว ได้ไหมครับ โดยไม่ต้องลงทุนเจาะเคสให้เสียอารมณ์หน่ะครับ
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

..
    GLORIOUS PC MASTER RACE
    May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

..

Comment

Working...
      X