Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยด้วยคร๊าบ....

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by จขกท View Post
    ผมลืมบอกไปครับ เผอิญผมไปซื้อ Silencer5 มาใส่น่ะครับ
    พอเปลี่ยน Zink เป็นตัวเดิมที่ติดมากับการ์ดมันไม่เป็นไรเลยครับ
    พอเปลี่ยนกลับไปใส่ Silencer5 มันก็ฟ้องว่าไม่ได้ต่อสายไฟเลี้ยงอ่าครับ
    โทษทีที่ไม่ได้บอกตอนแรกครับ กำลังงงอยู่ ใส่ Zink เดิมเล่นเกมลื่นปื๊ดเหมือน
    ปกติ แต่พอเอาไปใส่ Silencer5 ดันเดี้ยง ผมเลยงง ขนาดเเยกเอาสายไฟพัดลม Silencer5
    ไปต่อกับบอร์ดแล้วยังเป็นเลยครับ อ่า สงสัยคงไม่ได้ใช้ Silencer5 เเล้วกระมัง
    กำ BUG ซิงค์ Silencer5

Comment

มันเป็นยังไงอ่ะครับ bug ของ zink Silencer5
      ผมยังงงอยู่อ่ะ ตกลงผมไม่ได้ใช้มันจริง ๆเหรอ กำ ๆ ๆ ๆ แท้
      ฮือ ฮือ อดเยยเรา

Comment

Working...
      X