Announcement

Collapse
No announcement yet.

ช่วยหน่อยนะครับ ว่าทำไมเมนบอร์ดตัวนี้ถึงใส่แรมยี่ห้ออื่นไม่ได้..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by dears View Post
    ซื้อใหม่.........
    ขอยืมตังหน่อยนะป๋า..

ไปเอามาลองอีก 2ตัว.. ปลากดว่า ก็ยังไม่ได้..

Comment

ถ้าลองเอาแรมที่บัสแค่533 มาลง จะหายมั้ยครับ
      เผื่อบอร์ดมันเอ๋อพอเจอบัส667-800

Comment

Originally posted by Zepherous View Post
        ถ้าลองเอาแรมที่บัสแค่533 มาลง จะหายมั้ยครับ
        เผื่อบอร์ดมันเอ๋อพอเจอบัส667-800
        ไม่มีแรม 533เลยครับ..

Comment

ท่านน่าจะเปลี่ยนบอดเลยครับ หุหุหุ เพราะเห็นแรมท่านแล้ว จัดซื้อบอดใหม่ได้เลยครับ แหล่มกว่าอีก

Comment

มีท่านนึง ซื้อ cpu ผมไปใส่เครื่องแบรนด์acer debug ครับบูตไม่ได้

ไบออสพี่แกกวนทรีนมาก...

Comment

ตัวล่างจำนวนชิพมันต่างกับตัวอื่น
              ลองหาแบบที่จำนวนชิพเหมือนกันมาใส่ดูครับ

Comment

Working...
              X