Announcement

Collapse
No announcement yet.

คำถามของผมมันปันยาอ่อนหน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยังขาด...อีกอย่างที่ต้องมีนาถึงจะใช้ได้อะ...สำคัญมากๆด้วย...

ต้องมีคอมฯ งับ

เอาจิงๆจังก็... ใช้กับพื้นผิวได้เกือบทุกชนิดงับ รวมถึงโต๊ะกระจกที่มีแผ่นทึบใต้กระจกนะงับ (กระจกใส่ ถึงผื้นห้อง เลย หรือกระจกเงา มะได้นะงับ ^^") ไม่จำเป็นต้องใช้แผ่นรองเมาส์ (แต่ใช้แล้ว รักษา+ใช้งานสบายก่า)

Comment

-_-*

Comment

บ้านอยู่ จ. อะไรเหรอครับไกลป่าว ถ้าไกลก็ออกมาเช้า ๆ หน่อยก็ดีครับ จะได้มีเวลาเลือกของ โชคดีอาจจะได้ของดีราคาถูกก็ได้ครับ

Comment

Originally posted by wikorn View Post
          USB PORT เพื่อนผมเรียก ช่องเสียบ อีตัวครับ อาจจะไม่สุภาพ เท่าไร แต่ผมว่า ก็ถูกของมันนะครับ อะไรเสียบเข้าไป ก็ใช้ได้หมดเลย อิอิ

Comment

Originally posted by james101 View Post
            บ้านอยู่ จ. อะไรเหรอครับไกลป่าว ถ้าไกลก็ออกมาเช้า ๆ หน่อยก็ดีครับ จะได้มีเวลาเลือกของ โชคดีอาจจะได้ของดีราคาถูกก็ได้ครับ
            อยู่จังหวัดนครนายกครับ ไม่ไกลจากรังสิตเท่าไร

Comment

บางอัน ต้องใส่ถ่าน นะ

Comment

เสียบ ไปแล้ว ขยับ ม่ายได้ มาบอกนะคับ เจอ บ่อยเลย

Comment

ก็คุยกันดีๆสิ ถ้าไม่ปล่อยไม่งั้นจะ....

Comment

ขอตอบแบบปัญญาอ่อนนะครับ เมื่อมีเมา์ส์แล้วต้องมีคนใช้มันครับ ไม่งั้นมันไม่เลื่อน

Comment

แล้ว razer lechesis นี้แจ่มป่าวครับ อยากจะได้เหมือนกัน มันจะมีปัญหาเหมือนกับ copperhead รึป่าว

Comment

เจ้าของกระทู้ ฮาดี ชอบ ชอบ...

Comment

น่าจะซื้อ Mousepad ดี ๆ เพิ่มด้วยก็ดีค่ะ ของ Razer มี 2 รุ่น eXactMAT และ Mantis นะค่ะ

ส่วนตัวใช้งานตัว eXactMAT control อยู่ ชอบทีี่อันกว้าง และนิ่มดี ต่างกับแผ่น 50 บาทที่กอง ๆ ขาวพอสมควรเลย

Comment

ร้าน p&y เซียอะครับ ชั้น2ขึ้นบรรไดเลื่อนเดินมาหน่อยนึงก้เจอด้านซ้าย (ชื่อร้านถูกป่าวหว่า)

Comment

ผมขอรบกวนถามต่อเลยครับ

เมาส์ ที่แพงๆ นี่มันดีกว่า แบบถูกๆยังไงครับ

คือผมไม่รู้จริงๆนะครับ ไม่ได้แกล้งถาม หรือกวน คือที่ผมใช้อยู่อันละ สองร้อยเองอะครับ

ขอบคุณนะครับ
                              Last edited by some like it hot; 23 Jan 2008, 10:43:40. Reason: พิมพ์ผิดครับ

Comment

Originally posted by some like it hot View Post
                                ผมขอรบกวนถามต่อเลยครับ

เมาส์ ที่แพงๆ นี่มันดีกว่า แบบถูกๆยังไงครับ

คือผมไม่รู้จริงๆนะครับ ไม่ได้แกล้งถาม หรือกวน คือที่ผมใช้อยู่อันละ สองร้อยเองอะครับ

ขอบคุณนะครับ
                                ส่วนใหญ่อานที่ ถูกๆ นี้ค่า pdi จะต่ำ... ทำให้การเคลื่นที่โดยละเอียดทำได้มะดีงับ โดยเฉพาะเวลาเล่นเกม แนว FPS ที่ต้องการความแม่นยำ
                                รวมถึงลักษณะ รูปทรง รวมถึงน้ำหนัก และ ลูกเล่น function ปุ่มต่างๆ จะสู้ Mouse หรู มะได้อะงับ

ps แต่มะจำว่าแพงก่า จะดีก่าเสมอปายนะ หึๆ

Comment

Working...
                                X