Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามวิธีต่อ PS2 ให้ออก จอ คอม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=105462

Comment

อยากได้แบบ component น่ะ

Comment

1. TV เสีย อยากให้มันออก LCD
        2. ถ้าต่อได้อยากให้มันออก 5.1 ได้ไหม (พอดีมีลำโพง 5.1)
        ปล.ขอบคุณครับ
        ต่อกับคอม

1 ถ้า VGA มี VIVO หรือมีการ์ดทีวี ย่อมได้ แต่ละเอียดเท่าใหน ไม่ทราบได้

2 ถ้า Soundcard มี optical input และ ถอดระหัส Dolbydigital ได้ ก็ออกลำโพง5.1 ของคอมได้

Comment

Originally posted by battlecruiser View Post
          ต่อกับคอม

1 ถ้า VGA มี VIVO หรือมีการ์ดทีวี ย่อมได้ แต่ละเอียดเท่าใหน ไม่ทราบได้

2 ถ้า Soundcard มี optical input และ ถอดระหัส Dolbydigital ได้ ก็ออกลำโพง5.1 ของคอมได้

ใครเคยต่อบ้างครับ ช่วยมาให้ความรู้หน่อยครับว่าต่อยังไง ได้ผลเป็นอย่างไร
          ปล. ขอบคุณครับ

Comment

Working...
          X