Announcement

Collapse
No announcement yet.

ใหม่ๆเลยครับรับประกันได้.. ไวร์เลสเม้าส์ลอจิเทค LX7,DeLUX 31A(450W)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ใหม่ๆเลยครับรับประกันได้.. ไวร์เลสเม้าส์ลอจิเทค LX7,DeLUX 31A(450W)

สินค้าคุณภาพดีนะครับ เพิ่งใช้ได้ไม่นาน
    ไวร์เลสเม้าส์ลอจิเทค LX7และDeLUX 31A(450W)

LX7 อ่านว่า บ.SHIN ไรเนี่ย
    ส่วน DeLUX เป็นวอยซ์ของ BUSITEK ครับ

คือผมไม่รู้ว่าว่ามันส่งเครมที่ไหนครับ

ที่พันทิพมีมั๊ย??? (.....แอบอิอิ.....)
    Last edited by danint; 15 Jan 2008, 02:58:01.

PSU delux void ของ busitek ก็เคลมที่ร้าน busitek เลยที่ pantip ร้านอยู่ชั้น 4 ตรงทางขึ้น it city
    ส่วน mouse นี่ไม่ทราบครับรอท่านถัดไป
    Last edited by hikky; 15 Jan 2008, 14:16:37.

Comment

ของโลจิเตก ของผมก้อประกันชินนะ ตอนนี้หมดประกันละ 55

Comment

Working...
      X