Announcement

Collapse
No announcement yet.

DVD-RW SATA ยี่ห้อไหนดีครับ ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

samsung คร้าบๆๆๆๆๆๆ

Comment

LITE-ON DVDRW LH20A3S
      ใช้ดี ไม่มีปัญหา

Comment

LG เนียนเลยครับ อิอิ...

Comment

samsung คร้าบๆๆๆๆๆๆ
          เฮ่ย เชียร์ แบบนั้น พูดจริงๆ หรือเอาฮา หรือกะวางยา เจ้าของกระทู้ ครับเนี่ย

ผมเชียร์ LG ครับ ทั้ง จอคอม และ DVD Rom หรือ RW เลย ครับ อ่านแผ่นเงียบกว่า

ไรท์ก็เนียน

Comment

อย่าไปใช้ครับไอรุ่นนี้
            LITEON LH-20AHC
            1เดือนเคลม 3 รอบตัดสินใจขายทิ้ง
            เปลี่ยนไปใช้ LG 20X

Comment

Originally posted by koptmb View Post
              Asus DRW-2014L1T ครับที่ที่สุดแล้ว อ่านแผ่นเงียบที่สุด ไม่แพงเกินไป ผมใช้อยู่ดีครับ สนับสนุนให้ใช้ Asus ครับ

รุ่นนี้ เป็นแบบ Sata นะครับ 20x
              สรุป Lite On มีแบบ SATA ด้วยหรอครับ

Comment

Originally posted by meekung555 View Post
                lite-on ค่ะ เสียงดังมากกกกกกกกกก

อ่านที นึกว่า ใครมาปั่นน้ำเต้าหู้ ขาย

กิกิ แนะนำน่ะค่ะ ถ้าอยากกินน้ำเต้าหู้ สด ๆ กิกิ *
                เหมือนกันเลยครับ

Originally posted by Dojo-mAn View Post
                สรุป Lite On มีแบบ SATA ด้วยหรอครับ
                มีครับ ผมใช้อยู่ โหลดดีใช้ได้ไม่มีปัญหาแต่เสียงดังสุดๆ

Comment

แนะนำ asus 1814blt ครับ เสียงเงียบดี
                  asus 2014l1t เสียงมันดังกว่าตัวบน

ผมมี 2 ตัวเทียบกันเลย

Comment

Working...
                  X