Announcement

Collapse
No announcement yet.

ARASHI_TECH : ประกาศ"ขอ...ออกรบครั้งใหญ่"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• Originally posted by arashi_989 View Post
    5555+ ขำอีกคนด้วยครับ ใครอะ โคตรเกรียนเลย ไม่เห็นเจอใครอุสาไปถึงที่แล้วนะ ไม่ยอมทักกันเลย
    พูดไรนัดใครไปไหนเหรอ รู้ด้วยคนดิ

ว่าแต่เริ่มคล๊อกยัง

ผมว่านะ ถ้าเอาผล คล๊อกมาให้ดูซักนิดก็ยังดี มันจะคล๊อกได้ 5% 10% หรือเท่าไหร่ก็เถอะ ผมว่ามันจะดูดีขึ้นนะอย่างน้อยก็มีอะไรให้ดู

Comment

• เคยคล็อก เช 2.66 เจ็ดๆ อะครับ ไป 3.0 *2994 mhz อะครับ ใช้ชิงค์เดิม 58 องศา -+ 2 องศา
      คือเหตุผลที่เอารูปมาไม่ได้คือ เครื่องมีไวรัส เอา โทรศัพท์มือถือ ต่อ เดียว แฟ้มเป็น .exe อีก เสียดาย clip

Comment

• มีไวรัสก็ไม่เห็นเป็นไรนี้ครับ ก็แค่เซฟภาพมาแล้ว อัพขึ้นเวป เวปไม่ติดไวรัสหรอกครับ

Comment

• ขุดมาดู เห็นเเฟนคลับ น้องเขาเยอะจัง

ผมว่าทำได้เเล้ว น้องค่อยมาโพสดีกว่า จะดีกับน้องเองนะ

กะทู้เเบบนี้มีเเต่เจ็บตัว

ถ้ากล้องดีส่งรูปทาง MMS ไปเมลตัวเอง์ก็ได้นะครับ ไม่ต้องต่อเข้าคอมจะได้ไม่ติดไวรัส อยากเห็นเหมือนกัน

Comment

• อ่อนๆ แบบนี้มันไม่กล้าอัดแข่งกับผมหรอก
            ท้าผมไว้แล้วก็เงียบหาย แล้วก็อ้างโน่นอ้างนี่ ไปเอากระโปรงมาใส่ดีกว่ามั้ง

Comment

• เอิ๊กๆ 555+

Comment

• เทพไปเลยครับ งั้นผมจะเอา p. I มา o/c บ้างล้อเล่นนะยัง o/c ไม่เป็นเลย -*-

Comment

• กายพร้อม ใจพร้อม คอมพร้อม กดสวิช เริ่ม !!!!!!! โชคดีครับ ขอให้แรงๆๆๆๆ จะรอผมครับ (ใช้บอร์ดอะไรอ่ะนั่น อยากรู้)

Comment

• คนขี้คุย อิอิ

Comment

• ขอ แบตตาเลี่ยน อันดิครับ

Comment

• เนื้อเพลง เสี้ยววินาที
                        ศิลปิน Bodyslam บอดี้สแลม

*ทุกวินาทีมันแบ่งเป็นวินาที
                        เพียงหนึ่งในล้านยังมี ขอเพียงเสี้ยวนั้น
                        พริบตาเดียวโอกาสแค่พริบตาเดียว
                        มันเปลี่ยน ชีวิตเราได้ขอเพียงแค่นั้น

ทุก ๆ เกม เราอาจเคยพ่ายแพ้
                        ทุก ๆ คราวแม้ไม่เป็นอย่างหวัง
                        แต่วันนี้ไม่เหมือนทุกวัน
                        ทุกๆ ที มันอาจเป็นทีใครรู้ไว้เลย
                        ไม่ใช่ที่สุดท้ายจะอย่างไรคงต้องวัดกัน

**วินาทีที่เราต้องไปให้ถึง
                        วินาทีที่เราไม่ยอมแพ้

**ไม่มีสิ่งไหนจะหนักเกินไป
                        ไม่มีคำว่าทำไม่ได้ นาทีนี้ตรงนี้เป็นของเรา
                        มาทำวันนี้ให้เป็นตำนาน
                        ฝากไว้ให้นานเท่านานเพื่อสิ่งนี้ที่หัวใจเราต้องการ

แม้ที่จริงมันอาจดูเลือนลาง
                        แม้ที่สุดแล้วเราต้องผิดหวัง
                        แต่หัวใจจะขอพุ่งชน
                        ร้ายหรือดี ว่างอยู่ในมือเรา
                        แม้รางวัลนั้นคือความปวดร้าว
                        แต่อย่างไรต้องลองสักครั้ง

(ซ้ำ**/******/*)

Comment

• Originally posted by heroin View Post
                          ขุดมาดู เห็นเเฟนคลับ น้องเขาเยอะจัง

ผมว่าทำได้เเล้ว น้องค่อยมาโพสดีกว่า จะดีกับน้องเองนะ

กะทู้เเบบนี้มีเเต่เจ็บตัว

ถ้ากล้องดีส่งรูปทาง MMS ไปเมลตัวเอง์ก็ได้นะครับ ไม่ต้องต่อเข้าคอมจะได้ไม่ติดไวรัส อยากเห็นเหมือนกัน
                          โถ่ ท่านไปขุดขึ้นมา ไอ้เราก็นึกว่าเค้าทำสำเร็จแล้ว

ผิดหวังนะเนี้ย

Comment

• ไหนอ่า 5 g รอนานแล้วว

Comment

• เค้าคงหลับอยู่ มั้งครับ

Comment

• ไม่เกรียนก็มีปัญหา ทางจิต นะผมว่า
                                หรือ เป็นทั้งสองอย่าง

Comment

Working...
                                X