Announcement

Collapse
No announcement yet.

ARASHI_TECH : ประกาศ"ขอ...ออกรบครั้งใหญ่"

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เออ อะดิ เรามานจน นิ ยัง ขอเงิน แม่อยู่เลย บอร์ดไม่ไว้หรอกดูแล้วอะนะ

Comment

ก็หายตัวไปทำไอ้นี้ไง แต่บอกไว้ว่าจะมาเปงบางครั้งไง

Comment

เข้ามาร่วมเป็นสักขีพยานกระทู้ค้อนรับปีใหม่

Comment

ขอถามหน่อยดิ เอาลำโพงไว้ในเคศดีปะครับ

Comment

ขอถามหน่อยดิ เมื่อไหร่จะเลิกเกรียนครับ ?

Comment

งั้น ขอถามต่อ Overclockzone น่าจะมีจัด โชว์ คอมนะ ผมจะได้ไป

Comment

ไม่เอาแหละ ผมขอ แรงกว่า อิมพีเรียล พอครับ ไม่เอาแล้ว เอเชีย

Comment

311 ขอรบกับ 420
                  Prescott VS Conroe L

Comment

สรุปมะทันไร เหมือนเดิม ได้แต่พูด แต่ไร้ความสามารถทำให้ได้ตามที่พูด

Comment

เออ ไม่พูดแล้ว เดียวก็รอดูแล้วละกันนะ

Comment

Originally posted by arashi_989 View Post
                        ตอนนี้ สเปคที่ทำไว้นะครับ
                        Celeron 311 2.66Ghz
                        ECS M4M890
                        Kingman 512/667 2 ตัว - 1 GB
                        7300GT 256MB
                        คือผมว่า บอร์ดรันไม่ถึงหรอกนะครับ ผมว่า
                        ผมอาจจะดึงไม่ถึง 5 แต่ถ้า 4 อะ มีโอกาศ 40 เปอร์นะ
                        แต่ ที่หวังไว้ว่าจะโชว์วอเตอร์บล็อกขอเอามาใช้ในการ คล็อกครั้งนี้ครับ ถ้าไม่ไว้จริง จะหยุด ที่ 3 กว่าครับ
                        แล้ว ขอเวลากับ Dry Ice สักระยะ แล้วค่อยดึงขึ้น 4 แต่ถ้าเสร็จหมดแล้วเรื่องระบบก็จะมาเน้นสวยตอนท้ายปี
                        ใครมีประสบการ์รช่วยที่นะครับ

ไม่ทราบแรมตัวนี้ซื้อที่ไหนหรอครับ ยี่ห้อใหม่หรือเปล่าครับ ผมเคยเห็นแต่ Kingston , KingBox , KingMax แต่ยี่ห้อนี้ไม่เคยเห็นเลยครับ ซื้่อที่ไหนบอกทีครับ
                        Last edited by Dojo-mAn; 4 Jan 2008, 11:10:11.

Comment

Originally posted by pangpang View Post
                          เข้ามาร่วมเป็นสักขีพยานกระทู้ค้อนรับปีใหม่
                          เอาไว้ทุบหัวเจ้าของกระทู้แน่เลย เอิ๊กๆ กรณีทำไม่สำเร็จ

เอาใจช่วย จขกท. ครับ สู้ๆ

Comment

Originally posted by arashi_989 View Post
                            ตอนนี้ สเปคที่ทำไว้นะครับ
                            Celeron 311 2.66Ghz
                            ECS M4M890
                            Kingman 512/667 2 ตัว - 1 GB
                            7300GT 256MB
                            คือผมว่า บอร์ดรันไม่ถึงหรอกนะครับ ผมว่า
                            ผมอาจจะดึงไม่ถึง 5 แต่ถ้า 4 อะ มีโอกาศ 40 เปอร์นะ
                            แต่ ที่หวังไว้ว่าจะโชว์วอเตอร์บล็อกขอเอามาใช้ในการ คล็อกครั้งนี้ครับ ถ้าไม่ไว้จริง จะหยุด ที่ 3 กว่าครับ
                            แล้ว ขอเวลากับ Dry Ice สักระยะ แล้วค่อยดึงขึ้น 4 แต่ถ้าเสร็จหมดแล้วเรื่องระบบก็จะมาเน้นสวยตอนท้ายปี
                            ใครมีประสบการ์รช่วยที่นะครับ
                            จะได้เห็นไอนี้ตัวเป็นๆแล้วเหรอ ไหนว่าไม่มีทุน

....เอ๋แล้วไหนบอกเจอกันปี 2009
                            Last edited by kingza99; 28 Aug 2008, 08:15:20.

Comment

เอาสักที dryice เล่นไงอะ เอา dryice วางหน้ากระดองแล้วเล่นเหรอ 555555555555

Comment

แวะเข้ามาดู -.-

Comment

Working...
                                X