Announcement

Collapse
No announcement yet.

NEO2-FR

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ทำไมเราไปไม่เจอท่านMSI-Uเลย เพื่อจะได้ของที่ละลึก
    สงสัยเราดูแต่หญิง เพลินจนเกือบลืมว่ามาดูบอร์ดนี่หว่า

Comment

คุณBAROZ ยังไม่ได้ ส่งชื่อที่อยู่ให้ผมเรยคร๊าบบบบบบ

Comment

Originally posted by Yossi View Post
        จริงๆ NEO-2 FR มันก็งามสมราคา ไม่ได้งามหยดหรอกครับ
        แต่ว่าเจ้า K9A2CF มันอืม สู้พี่น้องตระกูล 775 ของมันไม่ได้เลย
        จะไปเล่น K9A2 Platinum ก็ไม่รู้จะเอา PCI--X มา 4 ช่องทำไร
        เพราะมีปัญญาซื้อตัวเดียว 555
        AMD AMD AMD

Comment

Originally posted by tazmako View Post
          วันอาทิตย์จะไปไหมครับเนี่ยอยากได้ของที่แถมมั่ง
          ยังไม่ทราบเลยครับว่าไปหรือเปล่า แต่ถ้าเจอผมมีแจกแน่นอนครับ

Originally posted by Zemos View Post
          ทำไมเราไปไม่เจอท่านMSI-Uเลย เพื่อจะได้ของที่ละลึก
          สงสัยเราดูแต่หญิง เพลินจนเกือบลืมว่ามาดูบอร์ดนี่หว่า

Comment

ที่เชียงใหม่ มีขายร้านไหนบ้างหร๋อ ครับ จะไปวื้อครับ

Comment

Originally posted by MSI-U View Post
              ยังไม่ทราบเลยครับว่าไปหรือเปล่า แต่ถ้าเจอผมมีแจกแน่นอนครับ

ซื้อไปแล้ว ไปรับของแจกได้ป่ะครับ

Comment

Originally posted by nOokz View Post
                ซื้อไปแล้ว ไปรับของแจกได้ป่ะครับ
                ช่ายๆๆ ซื้อแล้วเอาบิลให้รับของที่ระลึกได้ม้ะครับ

Comment

Originally posted by shrewd24 View Post
                  ที่เชียงใหม่ มีขายร้านไหนบ้างหร๋อ ครับ จะไปวื้อครับ
                  ตอนนี้ยังไม่มีครับ อาจจะต้องสั่งซื้อผ่านร้านที่พันทิพย์ไปก่อนครับ

แต่อีกไม่นานนี้น่าจะได้ส่งไปขายครับ

Originally posted by nOokz View Post
                  Originally posted by ~BluesKY~ View Post
                  ช่ายๆๆ ซื้อแล้วเอาบิลให้รับของที่ระลึกได้ม้ะครับ
                  เดียวต้นเดือนกุมภาพันธ์จะมีงาน MSI Party ครับ

ถ้าใบเสร็จไม่หายก็ไปเบิกที่งานได้ครับ อิอิ

Comment

Originally posted by MSI-U View Post
                    ตอนนี้ยังไม่มีครับ อาจจะต้องสั่งซื้อผ่านร้านที่พันทิพย์ไปก่อนครับ

แต่อีกไม่นานนี้น่าจะได้ส่งไปขายครับ

เดียวต้นเดือนกุมภาพันธ์จะมีงาน MSI Party ครับ

ถ้าใบเสร็จไม่หายก็ไปเบิกที่งานได้ครับ อิอิ
                    จะรักษาเป็นอย่างดีเลยครับพี่ U

แต่กลัวไปไม่ได้นี่สิ

Comment

Originally posted by ~BluesKY~ View Post
                      จะรักษาเป็นอย่างดีเลยครับพี่ U

แต่กลัวไปไม่ได้นี่สิ
                      เด๋วผมจะเอาไปเคลือบบัตร !!

Comment

บอร์ด ตัวนี้ออกมาทำให้ สาวก บอร์ด ดัง ๆ ค่ายอื่นหันมาสนใจ เลยแหะ
                        บอร์ดตัวนี้ เด่น ๆ เรื่องราคา และหน้าตา

Comment

งานจัดที่ไหน วันเวลาไหนครับ แล้วแลกได้อะไรอะ (ขอเป็นพริตี้นะ)

Comment

Working...
                          X