Announcement

Collapse
No announcement yet.

ร้านที่พันทิพย์งามวงศ์วาน

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

KMIT'NB ด้วยคนคับ อิอิ

Comment

Originally posted by guru View Post
      --------------------------------
      กรรม อยู่ซอยเดียวกันกับผมเลย....
      ซอยเดียวกันเรยนิ ติวานนท์45 บ้านทรายทอง เดี๋ยวคอมเสียจะยกไปให้ซ่อม แฮะๆๆ

Comment

แจ้งวัฒนะลงชื่อคนแรก

Comment

เอ๊าเอาไงดีครับ ถิ่นพำนัก นนทบุรี มีทติ้งกัน ซักทีดีมั๊ยครับ เอาประมาณไหนดี โยนโบว์ดีมั๊ย แบบข้างหน้าแว๊ป อ่ะ แต่อันนี้ คงต้องสนับสนุนตัวเอง

ประมาณ เดือนหน้าก็ดีนะครับ เดือนนี้ไม่เหมาะ

Comment

พันธุ์ทิพย์งามวงศ์วาน มีร้านKSC เหลืออีกร้านฮะที่ขายพวกอุปกรณ์OC
            ผมอยู่ซอยงามวงศ์วาน 18(จุฬาเกษม)ข้างเดอะมอลล์เลยฮะ ....อิอิ คนนนท์อีกคน

Comment

ผมไม่ได้อยู่นนท์ แต่มาช่วยตอบกระทู้ครับ เอาไปซ่อมได้ครับเล๊กๆน้อยๆ ถ้าเคลม ก็เอาไปเคลมที่ศูนย์ประกันเลยดีกว่า แต่บ้างร้านเค้าก็อาจจะรับเคลมให้เสียเพิ่มประมาณ 200 ครับ

Comment

Working...
              X