Announcement

Collapse
No announcement yet.

ท่านใดใช้ p35c-ds3r,p35-ds3r เข้ามาหน่อย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมก็เป็นครับ กดเปิดครั้งแรกแล้วก็วู้บประมาณ1-2วิ แล้วก็มาครับ
    ตอนใส่ครั้งแรกตกใจ นึกว่าไปซะแล้วเปิดไม่ติด ^^ ส่วนถ้ารีไม่วู้บครับ

Comment

Originally posted by missionman View Post
      ผม P35 DS3R ไม่เห็นเป็นเลยอ่ะครับ ใช้ Gig มาตั้งหลายรุ่น จะเป็นร้อยตัวแล้ว ไม่เห็นจะเจอวูบแล้วติดเลยครับ น่าแปลกจัง แล้วของผมมันปกติไหมนี่

กด Power ก็บูทเลย ไม่เห็นมันวูบเลยซักตัวอ่ะครับ
      ใจเย็นครับ ผมไม่ได้ว่าของเค้าไม่ดี ถ้าให้ผมเลือก p5k-c p5k-r ยังไงผมก็เลือก
      p35-ds3r ด้วยเหตุผลหลายๆอย่าง ที่มันลงตัว p5k-e ผมยังขายเลยครับ
      แต่ติดเรื่องนี้ ที่ oc แล้วเป็นแบบหัวข้อนั่นละครับ

ถ้าของท่านปกติ ผมรบกวนถามนิดนึง ท่านใช้ bios version ไหนครับ
      ของผม f9

Comment

Working...
      X