Announcement

Collapse
No announcement yet.

บอร์ดไหน ถูกๆ OC มันส์ๆ มั่งครับ AMDX2 อะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• บอร์ดไหน ถูกๆ OC มันส์ๆ มั่งครับ AMDX2 อะ

แบบว่า OC ปรับ FSB หรือดันได้ดีๆหน่อยน่ะครับ ซื้อ M2V-MX SE มา ทำไรไม่ได้เลยครับ คล็อกไม่กระดิกเลย เท่าเดิมเลยอะ เซงวัยรุ่ย

มีเงินเท่าไร

Comment

2 พันกว่าๆครับ ไม่เกิน 3

Comment

Originally posted by Creative7419 View Post
        2 พันกว่าๆครับ ไม่เกิน 3

asrock alivenf6g-vsta โลด เหลือเงินไปทำอย่างอื่นอีก

Comment

ไปหา DFI ULTRAII M2 มือ2 ครับ กระฉูดเลยครับ

Comment

M2N-E

Comment

ASRock ALiveNF7G-HD720P 2300 แต่ต้องได้ CPU ตัวที่ไม่ต้องใช้ไฟมากนะครับ ที่เหลือก็แล้วแต่

แต่ถ้าจะเอาให้สะใจลองเพิ่มงบไปเล่น DFI NF570SLI ดูก็ได้นะประมาณ 4500 บาท ร้าน TK

Comment

Originally posted by wikorn View Post
                ไปหา DFI ULTRAII M2 มือ2 ครับ กระฉูดเลยครับ
                มือ2ตามนี้ มือ1ตามของผมก้อได้ ถ้าm2n-e เดิมๆไฟแรมได้แค่1.95เน้อ

Comment

เมื่ออาทิตย์ที่แล้วมีโอกาสได้ลอง ALIVENF6P-VSTA อยู่2วัน พอได้เหมือนกันนะครับ พาแรมวิ่ง ไม่ทด ได้ที่ 250-260 เลย จ่ายไฟแรม 2.2 เพิ่มไฟ NB ได้ด้วย แต่มี 2แถวใส่แรมเท่านั้นครับ แต่ก็พอเพียวครับ เดียวนี้มีแรมแถวละ 2กิกแล้ว

Comment

Working...
                  X