Announcement

Collapse
No announcement yet.

กำละท่านใส่แรมไม่ถูก -*-

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยินดีด้วยคร้าบบบบบบ ผมละลุ้นมากเลย ^__^

Comment

ลุ้นด้วยคนครับ แหะๆ

Comment

จะจับมันเล่นท่า69 มันคงไม่ยอมล่ะ

Comment

เอาใจช่วย ฮ่าๆ

Comment

คั้งต่อไปถ้ากลัวลืมว่าด้านไหนก้ถ่ายรูปมันก่อนถอดนะคับ อิอิ

Comment

Originally posted by s4410020 View Post
              ไม่ต้องห่วงครับ ผิดด้านมันก็ยัดไม่ลงเอง แต่ถ้ายัดลงไปได้ แสดงว่าพัง(หัก) ดูร่องบากครับ
              จำไม่ได้ว่า ddr1/2 เพื่อนมันยัดลงพอดีเฉย (~2-3 ปี)
              และก็เปิดเครื่อง....

... ... .. . . ควันขึ้น... อ่ะแรมไม่เท่าไรครับ ซื้อใหม่
              ... ... .. . . เครื่องรวน เปลี่ยนบอร์ดเลย

Comment

ไม่ตรงร่องก้อเสียบไม่ลงครับ^^"

Comment

อะไรจะกลัวขนาดนั้น -*-

Comment

แรกๆ่ก็มักจะเป็นแบบนี้ กลัวจะเสียบร่องผิด + จขกท.บอกมืดหาร่องไม่เจอ

พอหาร่องเจอเสียบเป็นครั้งต่อไปก็เสียบคล่องแล้วครับ

ปล.ผมหมายถึง "แรม" กับ "slot" นะครับ

Comment

Originally posted by jacktaro View Post
                      แรกๆ่ก็มักจะเป็นแบบนี้ กลัวจะเสียบร่องผิด + จขกท.บอกมืดหาร่องไม่เจอ

พอหาร่องเจอเสียบเป็นครั้งต่อไปก็เสียบคล่องแล้วครับ

ปล.ผมหมายถึง "แรม" กับ "slot" นะครับ
                      กำ

Comment

Working...
                      X