Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาเอาคอมใส่รถไปต่างจังหวัด วางแนวตั้งหรือแนวนอนดีครับ (เคสใส)

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นอน ซิ้งชีฟ้า ผมว่านะ

Comment

ตามสะดวกครับ ไปถึงเปิดติด/ไม่ติดค่อยว่ากัน

Comment

ลองอ่านดูรู้สึกจะห่วงเคสมากกว่าอุปกรณ์นะครับ
        เล่นง่ายๆก็เอาผ้าห่มมาห่อไว้ครับ ตั้งหรือนอนก็ลองดูว่าท้ายรถคุณวางแบบไหนมั่นคงกว่ากัน รองก้นให้มันหนาๆหน่อย ขับช้าอีกนิดก็ปลอดภัยครับ
        ถ้าอยากเอาแบบสวยๆก็ไปซื้อพลาสติกแบบกันกระแทก ในโลตัสมีขายมาห่อซะก็สวยงาม
        ปล.เวลาผมขนก็แค่เอาไปวางบนเบาะรถครับไม่ห่อไม่ถอด แต่ขับรถนิ่มๆไปเรื่อยๆ

Comment

Working...
        X