Announcement

Collapse
No announcement yet.

แอบให้ทุกท่าน โยมโฉม P35 neo2 ในไทยก่อนใคร พร้อมผลtest

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แอบให้ทุกท่าน โยมโฉม P35 neo2 ในไทยก่อนใคร พร้อมผลtest

ทุกๆท่านดูแล้วเงียบๆไว้นะครับอย่างกระโตกกระตาก เด๋วผมจะตกงานซะก่อนแล้วทุกท่านจะอดดูของใหม่ๆ เนื่องจากไปแอบเปิด stock ที่พึ่งเข้ามาใหม่ มีตัวนี้อยู่ซะงั้นก็เลยขอแอบเอามาให้ทุกท่านชมก่อนใครละกัน รูปบางรูปอาจจะไม่ชัดนะครับแต่พออ่านได้ (รีบมาก งานเกือบเข้านะครับพี่น๊อง)
    ไม่ขออธิบายมาก ให้ทุกท่านดูรูปอย่างเดียวนะครับ (เวลาดูไม่ต้องเปิดเพลง jame bondไปก็ได้) (แต่คนอัพดันเปิด) http://www.music.oldsonghome.com/lis...p?song_id=2448

ไปดูกันดีกว่าครับลีลามาเยอะแล้ว

เป็นอันแน่นอนแล้วว่า ไอ้เจ้าตัวนี้มีอยู่ในไทยแน่ๆ ถ้าถ่ายจากต่างประเทศไม่มีหรอกครับแบ๊งค์20บาท

แล้วก็ผลtest เล็กๆ น้อยๆ
    ของที่ใช้test
    CPU E6750
    RAM OCZ 800 4-4-4-15
    MAINBOARD MSI-P35-NEO2
    VGA MSI-8400GS
    HDD WD160JS
    PSU silver stone 560W
    (อะไรอยู่ในแถวนั้น คว้าได้ คว้าเอามาเล่นก่อน)
    ก็เลยออกมาแบบ ลกๆรีบๆแบบนี้ละครับ

3.5G ได้แบบไม่ยากเย็นความจริงอยากได้ FSB มากกว่านี้แหละครับแต่พอดี รีบ+ แรม800 อ่ะครับไม่กล้าทำอะไรมาก ขนาดเวลาtest ยัง แอบๆเลยครับ

กำลังจะกด เอเวอร์เลสเลยครับ และแล้วก็
    MSI-EXPERT : เฮ้ย S ทำไรอยู๋ฟังเพลงซะตื่นเต้นเลย
    MSI-S : ป่าวคร๊าบบบบบบ (ดีนะเก็บของทันงานเกือบเข้า)
    MSI-EXPERT : เออ ทำงานให้ไวว่องๆด้วยอย่ามัวแต่โอ้เอ้

และแล้วผมก็รอดไปได้อีกหนึ่ง ทีเพื่อ ให้ทุกท่านได้แอบมองของใหม่เลยนะครับเนี่ย

แอบกระซิบ ตัวนี้ PCB เดียวกับ P35 รถไฟเหาะ นะครับ ต่างกันแค่ bios เล็กๆน้อยๆและฟิวเจอร์บางอย่างที่ถูกตัดออกไปครับ
    อีกทั้ง การOC ครั้งนี้ OC ผ่าน BIOS ทีเดียวจบไม่ต้องไปลำบากลากใน windows ให้วุ่นวาย เสียเวลาด้วยครับ
    Last edited by MSI-S; 13 Dec 2007, 00:46:39.

ยอดดดด

Comment

สุดยอด ตัวเท่าไหร่ครับเนี้ย หุๆ

Comment

*0* แจ่มคับผม

Comment

ค่าตัวเท่าไหร่เนี่ย

Comment

พี่ท่านโหดจิงๆ ยอมเสี่ยงกับการตกงานเลย

Comment

งามแท้ๆ

Comment

ถ้าตกงาน บอร์ดตัวนี้ผมขอนะ

Comment

Lay Out Board ไม่โดนเลยอ่ะครับ ^_^

Comment

มีเล่นมุขแบ๊งค์ยี่สิบด้วยแฮะ....เอิ๊กกกกกกกกกกกกก

Comment

เพิ่มข้อมูลจ้า

P35 Neo2-FR/FIRBIOS

http://global.msi.com.tw/index.php?f...=1&cat2_no=170

ราคาประมาณ 4400 บาท ประกัน 3 ปีเต็ม โดย 4 System จ้า

หาซื้อได้ตามร้าน ก่อนปีใหม่แน่นอน

Comment

ราคาไม่แพงน่าเล่นเหมือนกัน

Comment

ราคานี้โดนใจเลยครับ

Comment

ถูกจัง 4400 นึกว่า 5 - 6 พันสะอีก

Comment

ถูกดีจัง

Comment

Working...
                              X