Announcement

Collapse
No announcement yet.

แอบให้ทุกท่าน โยมโฉม P35 neo2 ในไทยก่อนใคร พร้อมผลtest

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by MSI-U View Post
    น่าจะนำเข้ามาขายครับ แต่อาจจะต้องรอซักพักนะครับ

Neo 2 ก็คือ Platinum แปลงร่างมาครับ

โดยตัดฟังค์ชั่นบางอย่างออกไปทามให้ขายได้ราคาถูกลงครับ
    แล้วกระทู้นี้ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=143363

ทำไมไม่ได้คำตอบซะทีละครับ

Comment

ตัวนี้มันใส่ E8xxx ได้ป่าวครับ พอดีไม่ค่อยรุ้เรื่อง ทะไร

Comment

Originally posted by pegafor View Post
        CF หรือ SLI เนี่ย
        CF ครับ

Comment

Originally posted by BaKerStreet View Post
          ตัวนี้มันใส่ E8xxx ได้ป่าวครับ พอดีไม่ค่อยรุ้เรื่อง ทะไร
          http://global.msi.com.tw/index.php?f...&cat3_no=#menu

ใส่ได้ครับ

Originally posted by Akatsuki View Post
          แล้วกระทู้นี้ http://forums.overclockzone.com/foru...d.php?t=143363

ทำไมไม่ได้คำตอบซะทีละครับ
          ตอบแล้วครับ

Comment

-ขอโทดที่ขุดมานะคับ
            แต่ผมชักเริ่มสนใจบอร์ดนี้ขึ้นมาละ บอร์ดสวยดีน่าไปลาก ราคาพอๆกับ P5K กับ P35-DS3R เลย 3900
            แต่ดู Heat-pipe มัน สิ แหมมม

แต่ๆ มันไม่มีโหมดประหยัดพลังงานเหรอคับ
            Last edited by ZatanBoy; 25 Jan 2008, 20:39:57.

Comment

Originally posted by ZatanBoy View Post
              -ขอโทดที่ขุดมานะคับ
              แต่ผมชักเริ่มสนใจบอร์ดนี้ขึ้นมาละ บอร์ดสวยดีน่าไปลาก ราคาพอๆกับ P5K กับ P35-DS3R เลย 3900
              แต่ดู Heat-pipe มัน สิ แหมมม

แต่ๆ มันไม่มีโหมดประหยัดพลังงานเหรอคับ
              มีครับแต่ต้องไปปรับในวินโดวส์ควบคู้ไปด้วยครับ

Comment

อยากได้ๆสนตรง heatpipeสวยรอมีตังก่อน

Comment

ช่องต่อไฟเลี้ยงCPUมันอยู่กลางบอร์ดเลยเหรอ ไม่แจ่มเลย แล้วตอนนี้ร้านไหนมีของมั่งครับ จะไปสอยซักตัว

Comment

ราคาเบาๆน่าใช้ดีครับ

Comment

• ถ้าสมมุติผมมีแรม 1 GB/667 คู่นึง ผมจะต้องใส่สล๊อตสีเขียวหรือสีส้มคับ หรือว่าใส่สีละ 1 ตัว ติดใจสีสันบอร์ดตัวนี้มากๆ ขอบคุณคับ
                      ปล.ว่าจะปล่อย P965 DS3 rev1 ใครสนใจแอบบอกได้นะคับ

Comment

• เขียว 1 ส้ม 1

Comment

• บอร์ดนี้ใส่แรมบัส1066ได้ไหม

Comment

• น่าจะได้มันเขียนไว้

Comment

• M/B ตัวนี้แปลกดี ปรกติ slot ram มันจะแยกสี [] [] [] [] แต่พี่ท่าน [] [] [] [] ผมก็ใส่ตามสีครับ จะใด้ dual ใช้ไปตั้ง2-3วันพึ่งมารู้ตัว เอ๊ย มันไม่ Dual วุ้ย เลยใส่ สลับ มันก็ Dual กร๊ากกกกก มัวเเต่ลากแรมดูแต่บัสไม่ดูว่ามัน Dual ป่าว 555+
                              Last edited by Deicide; 26 Feb 2008, 15:19:22.

Comment

• มัน เขียนไว้ในคู่มือ 555+

Comment

Working...
                                X