Announcement

Collapse
No announcement yet.

PS3:เจาะลึกเรื่องที่คุณไม่รู้ [ตอนที่2ต่อจากปี2006]

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by neromimz View Post
    แต่นี่มันก็จะปีใหม่แล้ว อภัยให้กันเถอะคับ คนไทยด้วยกันเองยังจะทะเลาะกันอีก
    ถ้าสมัยปีที่แล้ว จขกท.เกรียนจริงๆ เชื่อเถอะ ว่าปีนี้เค้าโตขึ้นแล้ว หายเกรียนแล้วล่ะ โน๊ะะ....
    จขกท.กี่ปีๆก็ยังพฤติกรรมเกรียนเหมือนเดิมครับ

Comment

ตัดใจซื้อไม่ลง PS3 เกมก็น้อย ก๊อปก็ไม่ได้ หัวอ่านก็ไม่ดี ภาพก็ไม่ได้สวยไรมากมาย แต่มันดันมี gran turismo นี่สิเป็นอย่างเดียวที่จะทำให้ผมซื้อPS3เลย สุดยอดเกมขับรถ

Comment

Originally posted by neromimz View Post
        พวกคุณๆ ด่่าเจ้าของกระทู้ เรื่องอะไรกัน ผมไม่เข้าใจ
        เกรียนเรื่องไรหรอ ผมไม่เห็นว่าเค้าจะมีความผิดตรงไหนเลย
        อดีตผมไม่รู้และไม่เชื่อถ้าไม่เห้น

แต่ตอนนี้ เห็น จขกท บอกว่าซื้อ มาเล่นแล้ว แต่ดูจากคำให้การ เหมือนยังไม่มี จริงๆ

ปล.รอดู บล๊อคน้ำอยู่เนี่ย

Comment

เมื่อก่อน จขกท.นี่เป็นuserในตำนานเลย ทำฮากันทั้งบอร์ด

Comment

ผมไปทำอะไรไว้ให้คุณ ผมเสียใจมากเลยที่เวลาทำอะไรก็จะมีแต่คนว่าคนด่า
            ใจจริงอะนะอยากให้เว็บนี้ดังและมีการเพิ่มความรู้เรื่องเครื่องเกม ผมละเสียใจจริง ไอ้เราก็นึกว่า
            จะมีคนมาช่วยกันโพสช่ววยกันตอบช่วยกันหาความรู้ใหม่ แต่ไปๆมากลายกระทู้รสาระ

มี 7 คอร์จริงครับ ทำไมไม่มีใครไว้ใจผมเลยอะครับ ที่ไหนๆก็ 7 คอร์ รายการTV G-SQUARE เขาก็บอก 7 คอร์
            ช่องต่างประเทศ G4 ก็บอกมี 7 คอร์ ก็แล้วแต่จะคิด ก็เชิญ โง่ กันต่อไป GU ไม่เข้าใจจิงๆกับพวกMUANGเนี้ย
            โง่ จังเลยวะ ถ้า เมิงไม่เชื่อ ไปโทรหา SUP ของ SONY เลยดิ SADDDD

Comment

Originally posted by arashi_989 View Post
              ผมไปทำอะไรไว้ให้คุณ ผมเสียใจมากเลยที่เวลาทำอะไรก็จะมีแต่คนว่าคนด่า
              ใจจริงอะนะอยากให้เว็บนี้ดังและมีการเพิ่มความรู้เรื่องเครื่องเกม ผมละเสียใจจริง ไอ้เราก็นึกว่า
              จะมีคนมาช่วยกันโพสช่ววยกันตอบช่วยกันหาความรู้ใหม่ แต่ไปๆมากลายกระทู้รสาระ

มี 7 คอร์จริงครับ ทำไมไม่มีใครไว้ใจผมเลยอะครับ ที่ไหนๆก็ 7 คอร์ รายการTV G-SQUARE เขาก็บอก 7 คอร์
              ช่องต่างประเทศ G4 ก็บอกมี 7 คอร์ ก็แล้วแต่จะคิด ก็เชิญ โง่ กันต่อไป GU ไม่เข้าใจจิงๆกับพวกMUANGเนี้ย
              โง่ จังเลยวะ ถ้า เมิงไม่เชื่อ ไปโทรหา SUP ของ SONY เลยดิ SADDDD
              หัดโพสให้ถูกที่ถูกทางซะบ้างดิ โพสงี้ใครจะเชื่อ แล้วที่กวนตีนไว้หลายกระทู้ ความน่าเชื่อถือแทบจะไม่มีแล้ว

Cellมี 9คอร์เป็นSPE 8คอร์กับPPEอีก 1คอร์

Comment

กลายเป็นเรื่องเด็กเลี้ยงเเกะไปซะเเล้ว

Comment

อ้างอิง:
                  ข้อความดั้งเดิมโดยคุณ The MOO
                  ผมไม่มีเครื่อง PS3 นะครับ แต่สนใจจะซื้อมาเล่นครับ มีปัญหาว่าน้องผมมันมี XBOX แล้วเวลาเล่นเกมส์แล้วเสียงพัดลมมันดังมากเลยครับ PS3 จะเป็นอย่างนั้นมั๊ยครับ

เสียงพัดลมของ PS3 ไม่ดังกวนใจอะไรขนาดนั้นนะคับผม >.<" ถือว่า มันไม่ถึงกับรบกวนดีกว่าคับ ฮ่าๆ
                  ขอบคุณครับ ปีใหม่นี้จะไปซื้อมาลอง PS3

Comment

ผมคุ้นๆว่าไปอ่านจากไหนมาไม่รู้นะ มันมี 8 คอร์ แตไม่ทำงานพร้อมกัน

รู้สึกจะทำงานพร้อมกันแค่ 7 มั้ง ไม่แน่ใจนะ

เดี๋ยวว่างๆจะไปหาบทความเก่าๆมาอ่านก่อน กลัวจำผิดจัง

Comment

เจ้าของกระทู้เกรียนแตกแล้วครับ
                      GLORIOUS PC MASTER RACE
                      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

เป็นกระทู้ที่มีสาระ ให้ความรู้ดี แต่ช่วงท้ายๆนี้บอกตรงๆอย่างฮาเลย55555

Comment

Working...
                        X