Announcement

Collapse
No announcement yet.

(กระทู้บ่น)เพิ่งรู้ว่าทำร้านเน็ทเองมันยากขนาดนี้

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by LigerZero View Post
    ลงแล้วครับพร้อมสรรพไม่มีตรงไหนโชว์ผิดพลาดเลยแต่ใส่แผ่นเข้าไปแล้วค้าง
    นั่นสินะครับส่วนใหฐ่ CD ก็เริ่มตายไปเยอะแล้วด้วย ผมกะจะใช้ external 1 อันเอาไว้ลูกค้าถือแผ่นมาจะพิมพ์งานจะได้ใช้ได้ ส่วนdvdในเครื่อง.........คงต้องหาที่ปล่อยละมั้งมีตำหนิด้วย(เคส deluxมันเล็กเลยต้องยัดกันแรงหน่อยถลอกเป็นทาง)

ปล.FLOPPY DISK ยังไม่ตาย-...-เมื่อกี้ลูกค้ายื่นมาจะพิมพ์งานทำเอาผมเหวอเลย....(ความมั่นใจในตัวเองเสียหาย 50 จุด) คงต้องเพิ่มรายการ FDD external อีกอันละมั้งอันเท่าไหรหว่า

ปล่อยเมื่อไหร่บอกนะครับ รออยู่ อิอิ

Comment

Working...
    X