Announcement

Collapse
No announcement yet.

รบกวนถามหน่อยครับ มีรูป

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• รบกวนถามหน่อยครับ มีรูป

พอดีไปโหลด โปรแกรมของ DFI SmartGuardian มาใช้ ผมใช้บอร์ด Asus A8N-E พอเปิดดู
    ไอ้ที่วงใว้มันเป็นแบบนี้ คืออยากรู้ว่ามันจะมีปัญหาอะไรไหมครับ ใช้มา 2-3 เดือนละก็ปรกติแต่ก็อยากรู้เลยมาโพสถาม ขอบคุณทุกท่านที่เข้ามาตอบด้วยคับ

ดันไป
    รอเทพมาตอบครับพี่น้องงง

Comment

ชิปเซต

Comment

มันเพี้ยน หรือว่ามันเป้นยังไงเหรอครับ อยากรู้ ขอบคุณที่เข้ามาตอบด้วยครับ

Comment

มันจะอ่านได้ตรงเหรองับ Program ของ DFI มาใช้กับ บอด ASUS เนี่ย +=a

Comment

ถ้าโปรแกรมไม่เพี้ยนน่ากัวมากครับ ไฟเกินมาบานเลย

Comment

Originally posted by Teardrop View Post
              มันจะอ่านได้ตรงเหรองับ Program ของ DFI มาใช้กับ บอด ASUS เนี่ย +=a
              เออ เนาะ

Comment

ตามข้างบน^^"

Comment

ขอบคุณทุกท่านครับผม ก็หวังว่ามันคงจะเพี้ยน จิงๆนะ แต่ก็ใช้มา 2-3 เดือน ถ้ามันเกินจิงๆคงจะพังไปแล้ว - - ขอบคุณคับ

Comment

ไม่ใช้ โปรแกรม เพี้ยน ครับ แต่เจ้าของ นะ เพี้ยน อิอิ

คือแบบนี้ครับ โปรแกรม หนึ่งๆ ถูกออกแบบมาให้ อิงค่าในเมนบอร์ดของ ยี้ห้อนั้นๆ ถ้าเรา ข้ามยี้ห้อกัน มันก็ จะมีอาการแปลกๆ อย่างที่เห็นครับ ลอง เอา AI จากค่าย ASUS มาลง DFI ซิครับ ผมก็ลองของแปลกมาแล้ว เอิ้กๆๆๆ

Comment

หุหุ ดีวิกร เรื่องเพี้ยนเป็นเรื่องธรรมชาติ ^^

Comment

Working...
                      X