Announcement

Collapse
No announcement yet.

8600tgs กลายเป็น 8800gtx ซะงั้นในproperties

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• 8600tgs กลายเป็น 8800gtx ซะงั้นในproperties

8600tgs กลายเป็น 8800gtx ซะงั้นในproperties
    เพื่อนฝากถามมาคับ มานเปงงั้นเพราะอาไร หรือ มันลง driver ผิด
    spark 8600gts

ลองหาไดรเวอร์ตัวใหม่ครับ

Comment

ว้าวว ดีนะที่เห็นแรงขึ้น คิกๆ หรือว่าพี่palitใ่ส่ชิพผิด 555

Comment

แล้วมันแปลงร่างภายนอกด้วยป่ะ อิๆๆๆๆๆ

Comment

ภายนอกเปลี่ยนก็เยี่ยมเลย ซื้อมาเยอะๆลงไดรเวอแล้วเอาไปขาย 555+

Comment

- -ง่ะ

Comment

แปลงร่าง..ซะงั้น...

Comment

ดีออกครับ UP นะ
                ถ้ากลายเป็น GF6200 นี้ยุ่งเลย
                ลอง Up Driver VGA ใหม่ดูครับ

Comment

ลองไดเวอร์ แล้วไม่หาย เอามาเปลี่ยนกันได้นะ คิคิ

Comment

แล้วการไช้งานจริงล่ะครับ ดีกว่าเดิมรึเปล่า
                    แล้วนอกจากชื่อ ข้อมูลต่างๆเปลี่ยนไปด้วยไหม เช่น แรม บิต แชร์เดอร์

Comment

เอาละวุ้ย แรงขึ้นกว่าเดิม 3 เท่า....

เคยได้ยินว่าพี่ปาร์กแรงเวอร์ แต่ไม่คิดว่าจะเวอร์มากขนาดนี้

Comment

Working...
                      X