Announcement

Collapse
No announcement yet.

จะหาซื้อ 8800 GT ตอนนี้ได้ที่ไหนครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• จะหาซื้อ 8800 GT ตอนนี้ได้ที่ไหนครับ

ผมอยากได้ วันเสาร์นี้อะครับ เห็นของขาดกัน อยากได้ตัว ของ MSI อะครับที่ OC แล้วไม่รู้จะหาที่ไหนได้ครับ

ฺBisitek, Computer&more,TK,Jedi,และอีกหลายร้าน

ช่วงนี้บางร้านตัวเลือกน้อยกว่าจะวันเสาร์ก็มีของล่ะครับ

Comment

1000 ทิป ถามมันทุกร้านเลย จะได้ของถูกๆ นะ

Comment

อาทิตย์นี้น่าจะเข้ามาละครับ MSI กับ XFX

Comment

ราคากลางเท่าไร ครับ

Comment

Originally posted by openone View Post
            ราคากลางเท่าไร ครับ
            9500 โดยประมาณครับ

Comment

ผมว่าอย่าเพิ่งรีบซื้อเลยคับ ของกระแสมันแรง รอมันมีของเยอะๆราคาจะนิ่งกว่านี้คับ^^

Comment

ผมได้มา1ตัวXFXวันที่29ตุลาวันแรกที่ขายอย่างเป็นทางการ จากBusitekครับ โดยโทรไปจองไว้แล้วก็โอนเงินไปให้ครับ เพราะผมอยู่ต่างจังหวัดไปซื้อไม่ได้ครับ ลองโทรไปถามเค้าดูครับร้านนี้ไว้ใจได้ครับ และก็มีพวกJedi TKครับที่ผมเคยโทรไปจองแล้วให้เขาส่งของให้ครับ

Comment

เพิ่งไปมาเมื่อ 2-3 วันก่อนกะไปสอยเหมือนกันแต่ของดันหมด เห็นบอกว่าวันพุธของน่าจะเข้า

Comment

Working...
                  X