Announcement

Collapse
No announcement yet.

RAM KINGMAX-KINGSTON-CORCARI แตกต่างกันไหม เวลาใช้งานอ่ะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

มันอ่านว่า คอร์แซ หรือว่า ครอสแอร์ (เครื่องบินรบ ครอสแอร์ ที่ ประจำ กองเรือรบ สมัย นู้น -*- ยุคสงครามเย็นอ่ะ)

Comment

อ่านว่า คอร์แซ ครับ แปลว่า โจรสลัด ครับ

ส่วน ครอสแอร์ น่าจะเขียนแบบนี้ crossair มากกว่านะครับ

Comment

ต่างกันตรงความรู้สึกทางจิตใจของคนใช้งานแน่นอน โดยเฉพาะคนที่ถูกไซโคเรื่องแรมเทพและแรมบ้านๆมานาน เหมือนการใส่เสื้อผ้านั่นแหละ เสื้อผ้าทุกชนิดก็ใส่เพื่อปกปิดร่างกาย แต่ทำไมคนใส่เสื้อผ้ามียี่ห้อและราคาแพงจึงรู้สึกยืดอกได้มากกว่าคนใส่เสื้อผ้าโนเนมและราคาถูกล่ะ ฉันใดก็ฉันเพลแล

Comment

Working...
        X