Announcement

Collapse
No announcement yet.

เอาการ์ดจอไปเคลมประกันของarc

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by Hunter_JIK View Post
    A&L ละครับ เป็นไงมั่ง
    ท่านถามจิงปะเนี่ย เหอะ ถ้าถามจิงก้ออยากบอกว่า ห่วย

Comment

ผมเคยไปเครม ไม่ต้องกลัวหลังร้าน เข้าเทสที่เคาเตอร์เห็นๆเลย ได้ไม่ได้ว่ากัน

Comment

Originally posted by samutss View Post
        ผมเคยไปเครม ไม่ต้องกลัวหลังร้าน เข้าเทสที่เคาเตอร์เห็นๆเลย ได้ไม่ได้ว่ากัน
        ใช่ครับลองกันสดๆๆ

Comment

microware อะท่าน 7900gs มันต้องเล่นเกมส์นานๆถึงจะเจอภาพแตกเทสกันแปปเดียวจาเห็นมั้ยนี่

Comment

ประกัน ARC หรอครับ
            ถ้า Hardware ของผม ติดประกัน ARC ได้จะไม่ลังเลเลย

Comment

Working...
            X