Announcement

Collapse
No announcement yet.

***มีปัญหา การ์ดจอ x1950 PRO **

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช้x1950pro-cfอยู่ครับ ไปเครมเลยครับถ้าใช้ENERMAX

Comment

เคลมโลด
      การ์ดตัวนี้แรงมีใช่น้อย

Comment

ช่ายครับการด์ตัวนี้มันแรงมีใช่น้อย

Comment

เปิดกระทู้ครับ เส้นผมบังภูเขาครับ

วันนี้ผมอยู่กับมัน X1950 PROทั้งวันเลยครับ ใจก็คิดว่าของใหม่ไม่หน้าจะเป็นอย่างนี้ เลยต้องต้องหาสาเหตุให้ได้ครับ เป็นที่สาย 6 พินครับ ผมก็ไม่นึกไม่ถึงว่าจะเป็นสาย 6 พินครับ ผมก็ไม่รู้ว่าสายมันเป็นอะไรครับ ผมเอาการ์ดไปลองที่บ้านเพื่อน ผมก็เอาสาย 6พินของผมไปด้วย เพื่อนไม่สายครับ ไปใช้เครื่องเพื่อนลองก็ยังใช้ไม่ได้ แต่เพื่อนผมรู้จักพี่ข้างบ้างที่เล่นคอมเหมือนกันก็เลยคุยกัน เขาบอกว่าทำทุกอย่างแล้วใช้มั้ย ผมบอกว่าใช้ทำทุกอย่างแล้ว แล้วพี่ว่าลองเปลี่ยนสาย 6 พินยัง พี่ก็บอกว่าลองเป็นดูสิ ผมบอกว่าไม่มีสายแล้ว เขาเลยให้สาย 6 พินมาลองครับ พอเปลี่ยนสาย 6 พิน พัดลมที่การ์ดจอทำงาน เลยยื่มสายพี่เขาไปใช้ก่อน ตอนนี้ใช้งานได้ปกติแล้ว..555
          **เส้นผมบังภูเขา คอมพิวเตอร์ก็เป็นอย่างนี้แหละ**

ปล.ขอบคุณทุกท่านที่ช่วยกันตอบ ช่วยแก้ปัญญาให้ผม ขอให้สุขภาพดีกันทุกคน
          Last edited by rong; 1 Nov 2007, 20:23:26.

Comment

สงสัยสายไฟหลุด

Comment

แงะ
              ดีใจด้วยครับที่ไม่มีปัญหา รุ่นดีพิมพ์นิยมยังเล่นเกมส์ได้อีกหลายปี

Comment

แล้วแล้วในที่สุดการ์ดท่านก็ใช้งานได้ ดีใจด้วยครับ

Comment

รบกวนท่านผู้รู้ครับ คำถามครับ เมนบอร์ด ECS C51GM-M ถ้าผมจาใส่ การ์ดจอ powercolor X1550 SCS 512 MB DDR2 128 bit
                  จาได้ป่าวคับ (ขอบคุณล่วงหน้าครับ )

Comment

her her her

Comment

หุหุ ดีครับ
                      เวลาไปเคลมจะได้ไม่หน้าแตก

Comment

ดีใจด้วยครับที่ไม่มีปัญหา รุ่นดีพิมพ์นิยมยังเล่นเกมส์ได้อีกหลายปี
                        เห็นด้วยครับ

Comment

มีงี้ด้วย ภูเขาบังเส้นผมแท้ๆ

Comment

Working...
                          X