Announcement

Collapse
No announcement yet.

นอกเรื่องนิดน่ะ ผมpmหาเค้า แต่ทำไมเค้าไม่ได้รับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• นอกเรื่องนิดน่ะ ผมpmหาเค้า แต่ทำไมเค้าไม่ได้รับ

คือได้ pm ไปหาเพื่อนๆในนี้ แต่เค้าบอกไม่ได้รับ ผมpmโดยใช้ ฟอเวิดข้อข้อความของเค้าไป กำลังจะซื้อของด้วย ต้องการความช่วยเหลือด่วน

ลงส่งมาให้ผมดูสิว่าผมได้รับอะปาว นะ
    เดี๋ยวบอก

Comment

เพิ่งเคยเจอนะเนี่ย

Comment

มีงี้ด้วย

Comment

ยังไม่ได้รับ นะ

Comment

เขายังไม่ได้ส่งมั้งครับ

Comment

สงสัยลืมติดสแตมป์แหะๆ ผมก็เป็น ส่งไปไม่รู้เค้าไม่ตอบหรือไม่ได้รับ ไม่เข้าใจ

Comment

มีครับผมเคยเป็น ต้องลบให้หมดเลยครับข้อความส่วนตัวพวกที่เราได้รับและส่งออกไม่งั้นเต็มแล้วจะทำให้เรา PM ไปหาหรือรับของคนอื่นไม่ได้ครับ รู้สึกจะได้แค่อย่างละ 40 ข้อความมั้ง

Comment

Working...
                X