Announcement

Collapse
No announcement yet.

HD ประกัน D-Com

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ต้องโทรจิกอ่ะนะ - -*

Comment

80GB SATA2 รอมาเกือบสองอาทิตย์ แล้ว โทรตาม ก็ยังต้องรอก่อน

อย่าว่าแต่ HWH เลย

Comment

ทำใจครับ ผมก็เคยโดนมาแล้ว......ครึ่งปี.......ครับพี่น้อง ...... ฟังไม่ผิด อ่านไม่ผิด ตาไม่ฝาดครับ ครึ่งปี + - อาทิตย์นึง สรุปว่า เอกสารหายครับ ทางบริษัทส่งของมาแล้ว ของก็หาย เอกสารก็หาย แต่เอกสารของผม...ยังอยู่ เก็บซะเปื่อยเลยครับ ว่าจะไมของก็เป็นไปได้ยาก ซีเกต 80 กิ๊ก ปีที่แล้วมันหาของยากตรงไหนครับ

Comment

ดีคอม....ทราบแล้วเปลี่ยน ดันนนน

Comment

Working...
          X