Announcement

Collapse
No announcement yet.

-------ช่วยหน่อยครับบอร์ดไหม้ ผิดหมวดก็ยอม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถ้าไหม้ คงซ่อมลูกเดียว อยู่ที่ว่าไหม้ตรงไหน
    แต่ถ้าไม่ได้ทำอะไรแล้วไหม้ psu แน่นอนครับ (แต่ของผมอัดแล้วไหม้เอง)

Comment

......

Comment

chip ที่อยู่ติดๆกับสายไฟ 24 เส้นไหม้ไช่หรือปล่าวหนอ ถ้าไช่เหมือนผมเลย

Comment

แอ๊บแบ๊ว แล้วส่งเคลมเลย สงสัยจะเป็นที่พาเวอร์เหมือนที่ท่านอื่นๆสงสัย

Comment

ไม่เห็นผิดหมวดหนิครับ -*-
            GLORIOUS PC MASTER RACE
            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
            X