Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากทราบเกี่ยวกับคอมยี่ห้อ AlienWare ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ไม่มีปัญญาใช้ของจริงครับ เล่นเอาจากใน sims2 แทน อิอิ

Comment

Originally posted by elephanter View Post
      ไม่มีปัญญาใช้ของจริงครับ เล่นเอาจากใน sims2 แทน อิอิ
      Sim 2 มันมีพวก ไอเท็ม เสริม ใช่มะครับ คงไปดาวน์โหลดมา

ตัวเขียวๆอะเหรอครับ

เล่นได้แต่ SSX
      GLORIOUS PC MASTER RACE
      May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

ใช่ครับแฟนผมไปโหลดมานั่งเล่น เห็นบอกในเกมมี lcdtv samsung 32 นิ้วด้วย

Comment

เห็นว่าพวกนี้ เคสเค้าทำขึ้นเองด้วยนี่ครับ

สั่งลายได้เลย เพ้นท์ลายสวยมาก เครื่องเดียวในโลกว่างั้น

โดยเฉพาะยี่ห้อ Falcon Northwest

Comment

Originally posted by illusion_tx View Post
            เห็นว่าพวกนี้ เคสเค้าทำขึ้นเองด้วยนี่ครับ

สั่งลายได้เลย เพ้นท์ลายสวยมาก เครื่องเดียวในโลกว่างั้น

โดยเฉพาะยี่ห้อ Falcon Northwest

Holy !!!!
            GLORIOUS PC MASTER RACE
            May your frame rate be mighty and your draw distance far.

Comment

Working...
            X