Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมไม่เห็นคนใช้ LCD ยี่ห้อ HP บ้างเลยอ่ะ ผมว่าดีนะ กำลังเล็งๆ hp2207h ตัวใหม่

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ถามตัวเองครับว่าชอบมันมั้ย ถ้าชอบก็ซื้อครับ

เพราะเราต้องนั่งมองมันทุกวันครับ

Comment

ลองเข้าไปอ่านในนี้ครับ คุยกันยาวเหยียดถึง 30 หน้า ส่วนมากคนใช้จะพอใจกันเป็นส่วนใหญ่นะครับ

The Official HP w2207/w2007 Thread

อ้างจากใน Link ข้างบน, HP ไม่ได้ผลิต panel เองครับ ส่วน panel ก็มาจากผู้ผลิตหลายเจ้า ส่วนใหญ่ที่เจอกันจะเจอว่าเป็นของ LG
      มีบางคนเจอว่าได้ panel ของ Samsung ก็มีเหมือนกันครับ

อันนี้รวม review ต่างๆของ HP w2207 ครับ

HP W2207 22″ Review

มี user review ใน Cnet อันนี้เว่อร์หน่อย คือ เค้าบอกว่าไม่รู้จะเลือกอันไหนระหว่าง 226CW กับ W2207 เลยซื้อมันทั้ง 2 ตัวเลย กับร้าน
      ที่รับคืนของ(และคืนเงินโดยไม่มีเงื่อนไขใน 14 วัน) แบบก็ลองใช้มันทั้ง 2 ตัว ไม่ชอบอันไหนก็เอาไปคืนแล้วเอาเงินคืน
      สุดท้ายก็เก็บ w2207 ไว้ครับ และคืน 226CW ไป

"Juicy Screen, Big Base, Yin & Yang"

Last edited by bobo; 1 Oct 2007, 17:30:26.

Comment

HP ของแบรนด์

Comment

ติดอยู่ที่ประกันนี่แหละO_o"

Comment

มันขึ้นอยู่ที่ความพอใจของแต่ละคนครับ สำหรับผมSamsung 6พันกว่าๆก็ดีเกินพอแล้วครับ

Comment

แพง

Comment

LCD 22'' HP W2207 [Silver-Black] 3-Y 12,690

JIBมันให้3ปีนะ แต่ไม่รู้มันพิมผิดไหม เพราะไปถามศูนย์มามันก็ปีเดียว
                จอHPสวยมาก อยากได้เลย แต่ประกันปีเดี่ยวไม่พอ เวลาซ่อมรู้สึกเคยมีคนบอกว่าซ่อมนานมาก
                เลยหนีไปเล่นยี่ห้ออื่นดีกว่า

Comment

ราคามันสูงกว่าSAMSUNG LG อะประกันน้อยกว่าด้วยอีกอย่างคนที่อยู่ต่างจังหวัดจะมีศูนย์ประกันที่นั่นหรือเปล่า

Comment

Working...
                  X