Announcement

Collapse
No announcement yet.

psu dtech ห่วยมากไหมครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เท่าที่ลองใช้ดูก็ ok นะครับ

Comment

ใช้ไปเถิด พังแล้วค่อยเปลี่ยน
      Enermax 405w รุ่นประหยัด น่าใช้ อิอิ

Comment

ผมว่าก็โอเคอยู่นะ บ้านๆ
        แต่ถ้าใช้งานหนัก ไม่ถึงปีก็ไปแล้ว - -"

ร้านเกมส์ผมเปลี่ยนทุกครึ่งปีอ่ะ

Comment

ผมใช้ 450 w อยู่ก็ยังไม่มีปัญหานะครับ

Comment

ถ้าเป็นตัว EB 600 ล่ะแจ่มเป็ด

Comment

ใช้ได้ครับไม่ห่วย ผมก็ใช้ประหยัดพอได้ยินชื่ิอไม่โนเนมครับ แต่ชื่อบ้าน ๆ ไปหน่อยยังไงก็ยังพอมีชื่อครับ

Comment

ถือว่าเกรดยังดีกว่าพวกโนเนมนะครับ ตาม office บางที่ก็ใช้อยู่

Comment

Working...
                X