Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรมไหม้ครับ ทำไงดี..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นานๆทีได้เจอคนที่แรมไหม้ ไหม้เหมือนกันเด๊ะเลย.. ตำแหน่งขาเหมือนกันเลย..

ก็เกือบจะทิ้งไปเพราะบอร์ดมันเสียด้วย แล้วไม่เคยหยิบตัวนี้มาเทสเลย เห็นทู้นี้ก็ลองเทสดู เข้าไบออสได้จริงๆครับ แล้วเดี๋ยวจะลองลงวินโดว์แล้วเทสใช้งานดู ว่าได้กี่เปอร์เซ็น

แต่สงสัยจังทำไมถึงไหม้ แล้วยังใช้ได้

THK. จขกท. นะครับ..
    Attached Files
    Last edited by hornetpc719; 16 Oct 2007, 23:14:43.

Comment

ลองหา สเปย์ของ ฟิลลิป กระป๋องสีฟ้า ที่พ่นแล้วเย็นจัด ๆ มาลองทำความสะอาดดูก่อนครับ บางทีรอยๆไหม้ก็จางลงหรือหายไปเลยก็มีครับ

Comment

Working...
      X