Announcement

Collapse
No announcement yet.

[กระทู้บ่น] หมวด General Hardware เดี๋ยวนี้มั่วจังเลย

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by pingpui View Post
    ผมว่ากระทนีู้้ก้อผิดหมวดนะ น่าจะไปอยู่ที่

Review & Discussion
    แสดงความคิดเห็นเกี่ยวกับบทความของเว็บฯ

อิอิ ขำำขำ นะ ไม่อยากให้เครียดกันมาก
    ตั้งใจตั้งผิดครับ เผื่อจะมีคนอ่านแล้วเห็นด้วยมั่ง อิๆๆ

ก็ไม่อะไรมากมายครับ ก็แค่บ่น (กลายเป็นลุงซะละ) ไม่ได้จะให้เครียดอะไรกันหรอก อิๆๆ

Comment

อืม
      เราก็ผิดหมวด มองไม่เห็นว่ามี หมวด network ด้วย
      น่าจะมีให้ เลือกตอน post นะครับ คล้ายๆของ pantip

Comment

เห็นด้วยกับการแยกหมวดSoundด้วยอะคับ

แต่ขนาดแยกกันแล้ว
        ถามเรื่องเมนบอร์ด ผมยังเข้าผิดหมวดไปถามใน ห้องขายของเลย โคตรหน้าแตก- -*

Comment

หุๆ ผมคนหนึ่งหล่ะที่มั่ว เพราะบางคำถามไม่รู้จะตั้งไหน ก็ตั้งในนี้เหมือนกันหุๆ

กระทู้สอบถาม ทั่วไป อาจไม่เกี่ยวกับ hw
          กระทู้ร้องเรียน บ่น บริการหลังการขาย
          กระทู้เบลคลีส บุคคลอันตราย ในการซื้อขาย หรือร้านค้าที่บริการไม่ดีๆ
          กระทู้ชมเชย
          เหล่านี้นับว่าเป็นกระทู้ประเภทใด ควรอยู่ในห้องไหน อยากรู้จัง

Comment

หนับหนุนคับ

Comment

ฉึก!!!???~!!!

Comment

เดี๋ยวนี้เห็นหมวดnetwok มาอยู่นี่ซะเยอะ

Comment

อยากได้หมวด Sound จะมีหวังไหมเนี่ย

Comment

อ่ะ ดันมันไปเตือนสติคนที่กำลังจะโพสผิดซะหน่อย

สุดท้ายละ เดี๋ยวค่อยปล่อยตกเอง -__-"

Comment

Working...
                    X