Announcement

Collapse
No announcement yet.

ประกันอะไรดีที่สุด <CPU>

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ยังไม่เคยเสียเหมือนกัน^^ แต่ที่เคยเคลมอย่างอื่น synnex ก้อ ok นะ

Comment

Originally posted by mocha View Post
      เคยเอาการ์ดจอ lemel fx5200 ไปเคลม ตัวเปล่าๆเลย

รอไป 2-3 อาทิตย์นะนานมาก เค้าบอกตัวนี้ไม่มีเปลี่ยนต้องซ่อมประมาณนี้อ่ะครับ

แต่พอไปรับกลับ การ์ดจอติดพัดลมเพิ่มมา มีกล่องกับไดร์เวอร์ แล้วก้อสายอะไรไม่รุ้ เหมือนผมซื้อใหม่มาให้ด้วย(ทั้งที่ก่อนหน้านี้ไม่เคยมี เพราะซื้อมือ2มาได้แต่การ์ดเพียวๆ)
      แสดงว่าได้ตัวใหม่มาครับ

Comment

ที่เคยเครมแล้วได้ไว มี synnex กับ asys ครับได้ไวทั้งคู่

Comment

Working...
        X