Announcement

Collapse
No announcement yet.

mouse oker มีของปลอม มั้ยครับ..

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

อยากได้ Oker G1 Gameing
    เป็นเลเชอร์
    ราคา 3ร้อยกว่าบาท
    หาซื้อไม่ได้ แนะนำหน่อย

Comment

Originally posted by wokentappy View Post
      เป็นเลเชอร์
      เจอที่พาราไดร์พาร์ค จำร้านไม่ได้ 400 บาทผมใช้อยู่ครับ
      ว่าแต่ต่างจากอันละ 1000-2000 ยังไง ผมไปนั่งใช้ของเพื่อนผม(ลองดูว่าจะไปซื้อ)
      เป็นวันๆไม่เห็นจะต่างกันตรงใหนเลย(เลยไม่ซื้อ) จะต่างก็แต่กับพวกตัวละ 99-150-190 บาทครับตาม 7-11

Comment

Originally posted by wokentappy View Post
        เป็นเลเชอร์
        http://forums.xn--22c6bfv6g2dvc.com/...ic,1439.0.html ร้านนี้เลยครับแน่นอนแถมเจ้าของใจดี

Comment

--*

Comment

ใช้งานได้ดีครับ ทนด้วย
            ใช้ Oker gaming มา ยังไม่เสียเลย 555

Comment

Originally posted by kanteb View Post
              เจอที่พาราไดร์พาร์ค จำร้านไม่ได้ 400 บาทผมใช้อยู่ครับ
              ว่าแต่ต่างจากอันละ 1000-2000 ยังไง ผมไปนั่งใช้ของเพื่อนผม(ลองดูว่าจะไปซื้อ)
              เป็นวันๆไม่เห็นจะต่างกันตรงใหนเลย(เลยไม่ซื้อ) จะต่างก็แต่กับพวกตัวละ 99-150-190 บาทครับตาม 7-11
              ก็มัน copy มานิครับ
              น่าจะต่างตรงที่ประกันมากกว่ามั้ง

Comment

ไม่เห็นต้องก็อปเลย เดิมๆก็อย่างกับของก็อปอยู่แล้ว -*-

Comment

Originally posted by maxangle View Post
                  mouse oker มีของปลอม มั้ยครับ..

mouse oker LX-2278 ของผม ไม่มีคำว่า LX GAMING (ตรงฝ่ามือ)
                  ไม่มีคำว่า Oker ตรงก้นmouse (ประมาณตรงข้อมือ)

ปุ่ม dpi เหมือนจะใช้ไม่ได้ กดแล้ว ไม่รู้สึกว่าไว หรือ ช้าลง
                  เหอะๆ ไอ่ LX ตัวนี้ก็ก๊อป A4Tech-X7มาหน้าด้านๆเลย(ไม่เชื่อลองกลับหัวอ่านดูสิ)แถมคุณภาพงานก็ต่างกันฟ้ากับเหว
                  ยังจะมีคนก๊อปมันซ้ำอีกเรอะ ฮ่า ฮ่า

Comment

เพื่อนซื้อ OKER Mouse Wireless มาตัว 1
                    วัสดุเปราะบางมาก ขันน๊อตออกมาดู เกลียวกรอบแตกเลย

ผิดกับอีกตัวของผม OKER เหมือนกันนี่แหล่ะ วัสดุดูดีกว่ากันเยอะ แข็งแรง ทนทาน ใช้มาเป็นปี แต่เพื่อนใช้มา 1 สัปดาห์ พังละ 555+

คิดว่าของเพื่อนผมน่าจะ Copy /// ของดีและถูก ยังจะก๊อบกันอีก

Comment

เคยเห็นแต่ webcam Okey ครับ

ทั้งโลโก้ ทั้งกล่องเหมือนของ Oker เป๊ะๆ

Comment

oker mouse keaboard webcam mp3player etc - -" เยอะแยะมาก ว่าแต่ใครก๊อปของ logitech อะ เห็นมีก๊อปอยู่นะ

Comment

เป็น Mouse ที่ราคา กับ คุณภาพ สวนทางกันมากที่สุด

Comment

Working...
                          X