Announcement

Collapse
No announcement yet.

window 7 (แท้) 64 bit โชว์ ค่าการ์ดจอไม่ครบทำยังไงคะ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by nununu View Post
    VGA ของผม 1GB แต่มันขึ้นตั้ง 2GB กว่าๆครับ

ไม่มีผลอะไรกับเครื่องแน่นอน
    มันจะแสดงผลมากขึ้นหรือน้อยลงก็ไม่เป็นไรใช่ไหมคะ

ตอนนี้ประสิทธิภาพการทำงานมันก็ 2GB อยู่แล้วใช่ไหมคะ(ถึงจะขึ้นแค่ 1GB)

Comment

Originally posted by TWK. View Post
      ไม่ไกลเท่าใหร่
      เดือนหน้าไป ค่ายสุริโยทัย ที่ อ. ปราณบุรี ( ประจวบคีรีขันธ์ )
      และ 2-3 เดือนถัดไป น่าจะต้องไป ค่ายบุรฉัตร (หรือไม่ก็ ค่ายภาณุรังษี) ที่ ราชบุรี ตามตาราง ( เดี๋ยวถ้ายังไม่หายจะไปดูให้ ^^ )
      2-3 เดือนก็ไปเรียนที่ มศก. เพชรบุรี แล้วค่า 555+

Comment

ถ้า VGA 2GB ก็ทำงานที่ 2GB ครับ

เมื่อวานไปเที่ยวพึ่งผ่าน มศก. เพชรบุรี
        ปีนี้ Ent พอดีหรอครับ ได้คณะอะไรเอ่ย? อิอิ

Comment

Originally posted by nununu View Post
          ถ้า VGA 2GB ก็ทำงานที่ 2GB ครับ

เมื่อวานไปเที่ยวพึ่งผ่าน มศก. เพชรบุรี
          ปีนี้ Ent พอดีหรอครับ ได้คณะอะไรเอ่ย? อิอิ
          ICT ปี 2 แล้วค่ะ

Comment

Originally posted by entuch View Post
            2-3 เดือนก็ไปเรียนที่ มศก. เพชรบุรี แล้วค่า 555+
            *-*

แย่จัง เมื่อปลายปีที่แล้วก็พึ่งไปมานะ
            ค่ายรามราชนิเวศน์ ( จทบ. เพชรบุรี )
            เเต่ก็ต้องวนไปอีกรอบทุกๆ 2 ปี อิอิ ^^

Comment

อย่างนี้ปกติมาย

Comment

เหมือนมันจะค้างเวลาใช้นะคะ T_T

Comment

อ่ะดันหน่อย อยากรู้เหมือนกัน

Comment

เราก็เป็น ชอบค้างตอนลงโปรแกรมใหม่ หาวิธีแก้ไม่ได้เหมือนกัน

Comment

Originally posted by eak7824 View Post
                      อ่ะดันหน่อย อยากรู้เหมือนกัน

Comment

โหดดีจังคอมแรง

Comment

อย่าไปเครียดครับ ตรงนั้น

Comment

Working...
                          X