Announcement

Collapse
No announcement yet.

ทำไมเว็บadviceของมานถูกจังอะคับหรือเค้าขายที่เยอะๆแว้วเค้าขายชิ้นเดียวปะคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ป๋มว่าแถวปทุมทอง พิดโลกก็ซื้อของจากที่นี่แหลครับพี่น้องครับ
    ประกันร้านกันเป็นแถบ อิอิอิอิอิ(ดันไปซื้อแถวนั้นพอดีอ่ะ)

Comment

ซื้อชิ้นเดียวก็ขายครับ ของคุณภาพไหม? มันก็เหมือนร้านทั่วๆไป แต่แรมระวังปลอมจริงๆครับ ผมว่าแรมหาซื้อที่อื่นดีกว่า ส่วนอย่างอื่นก็ ok ผมเคยสั่งจากที่นี่ 4 ครั้ง ครั้งละชิ้น ใช้มายังไม่เคยแคลมสักอย่าง เพราะยังไม่เสีย ที่ผมซื้อมี hdd seagate 200GB/hdd WD 120GB 2.5"/ram notebook ddr400 512MB hynix/ลำโพง GXL 5.1 ค่าส่งครั้ง 50 บาท แต่ไม่รุ้มันคิดค่าส่งยังไง ผมอยู่ จ.บุรีรัมย์ เพราะมันมีรถวิ่งมา บร. ทุกวันเว้นเสาร์-ทิตย์ ของกิตวัตร นี่แหละมั้ง

Comment

ขอบคุณมากนะคับ

Comment

Originally posted by nournears View Post
          ป๋มว่าแถวปทุมทอง พิดโลกก็ซื้อของจากที่นี่แหลครับพี่น้องครับ
          ประกันร้านกันเป็นแถบ อิอิอิอิอิ(ดันไปซื้อแถวนั้นพอดีอ่ะ)
          อย่าดังไปซิท่าน เด๋วไก่ตื่นหมด อิอิ

มีอยู่ร้านนึง ขายถูกกว่าชาวบ้านเค้า พอดูประกัน โอ้โห เขียว ขาว ทั้งง้าน

Comment

Working...
          X