Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม DDR2 FSB 1,333 1 GB x2 กับ 2 GB x 2 ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แรม DDR2 FSB 1,333 1 GB x2 กับ 2 GB x 2 ราคาประมาณเท่าไหร่ครับ

เอายี่ห้อที่พอมีชื่อเสียงหน่อยนะครับ

มีด้วยหรอครับ DDR2 1333 อ่ะ

Comment

กำ ลืมไป แล้วถ้า DDR3 อะครับ ราคาจะประมาณเท่าไหร่ ถ้ามันเพิ่งออกมาแรกๆ

Comment

DDR3 หมื่นขึ้น

Comment

DDR2 บัสเต็มที่ 1300มีขายอยู่ยี่ห้อเดียวเท่าที่เห็น (เอามาลากได้อีกเท่าไหร่ไม่รู้ ซิงค์แรมที่แถมมากับรุ่นนี้ตัวโคตรใหญ่) ไม่รู้ในเมืองไทยมีขายไหมด้วย

DDR3 เป็นหมื่น บอร์ด DDR3 ก็เป็นหมื่น เช่นกัน

Comment

Working...
          X