Announcement

Collapse
No announcement yet.

แนะนำเคสหน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• แนะนำเคสหน่อยคับ

ช่วยแนะนำเคสหน่อยคับ แน่นโชเครื่องในและระบายอากาศดีๆ

งบ 3000

Coolermaster CM690 ll

Comment

Cooler Master CM 690 II Club Thailand (เลือกเอาเลยจะเอาค่ายไหนผมเล่น CM690 ) ปล. ตัว 2350 นะ แต่ที่มาโชว์มัน II
      Last edited by nikjaza; 16 Dec 2010, 21:12:01.

Comment

ของผมตัวนี้

Comment

จัดกันแบบ เต็มสูบกันเลยที่เดียว หุหุ

งบ3000 ก็ตาม2ตัว ข้างบนละครับ ต้องไปเลือกที่ร้านดูตัวจริง ชอบตัวไหนมากกว่าก็ จัดเลย

ปล. ผมก็ใช้ CM690 II อยู่ ชอบตรง ดำด้าน งานเนื้อทราย มันขลังดี
          Last edited by annop001; 16 Dec 2010, 21:18:08.

Comment

Originally posted by annop001 View Post
            จัดกันแบบ เต็มสูบกันเลยที่เดียว หุหุ

งบ3000 ก็ตาม2ตัว ข้างบนละครับ ต้องไปเลือกที่ร้านดูตัวจริง ชอบตัวไหนมากกว่าก็ จัดเลย

ปล. ผมก็ใช้ CM690 II อยู่ ชอบตรง ดำด้าน งานเนื้อทราย มันขลังดี
            +1 ผมก็สอยมาแล้ว ต้องบอกว่าสวดยอดครับ

Comment

Lian Li เลยครับสวยคลาสสิค

Comment

Originally posted by warut_it View Post
                Lian Li เลยครับสวยคลาสสิค
                สวัสดีพี่รุต มาแปลกไม่เข้าพวกแหะ 55++ ราชบุรีฝนตกไหมพี่

Comment

Lancool K62 ครับ ในงบนี้ไม่ต้องเพิ่มพัดลมเลย
                  ถ้าเพิ่มอีกนิด HAF 922 ครับ ใหญ่ได้ใจแต่เกินงบเพราะประมาณ 3500

Comment

ผมเคยใช้ทั้ง CM690 II กับ K62 ครับ ถ้าจะเอาระบายอากาศดีต้อง CM 690 II ครับ เเต่ต้องซื้อพัดลมเพิ่มโขเลยนะครับเเถมฝุ่นเยอะบรมเลยครับ ผมเชียร์ k62 ดีกว่า เรียบๆ ไม่ต้องซื้อพัดลมเพิ่ม จัดสายง่ายครับ

Comment

แล้ว k62 สีแดงแพงกว่ามากไหมคับ

Comment

Originally posted by jattarong View Post
                        แล้ว k62 สีแดงแพงกว่ามากไหมคับ
                        พอๆ กันแหละครับ

Comment

K62 คับ ฝาข้างอคลีลิกใสไม่เจาะช่อง/รูอะไรทั้งสิ้น พัดลม 14cm 3 ตัว 1000rpm 12cm 1 ตัว 1500rpm
                          โดยรวมได้ความเงียบ + ความเย็นคับ

Comment

นี้เครื่องท่าน Geek เหรอครับ

Comment

Working...
                            X