Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามทางไปพันธุ์ทิยพ์หน่อยคับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

Originally posted by providence View Post
    แล้วถ้าจากรังสิตไป1000ทิปไปไงอ่ะครับ?

ต้องมาเริ่มที่เสาวรีย์อยุ่ดีแหละท่าน

Comment

Originally posted by providence View Post
      แล้วถ้าจากรังสิตไป1000ทิปไปไงอ่ะครับ?
      นั่งรถตู้สายที่ไปมาบุญครองอ่ะครับต่อเดียวถึงเลย แล้วมาลงประตูน้ำ เดินต่ออีกหน่อยถึงเลย ผมอาศัยรถสายนี้บ่อย หุหุ

Comment

ลงราชเทวี แล้วก็เดินย้อนมาทางประตูน้ำ ดูดบุหรี่มาเรื่อยๆ สัก 2 ตัว ก็ถึงแล้ว

Comment

นั่งtaxi จากอนุสาวรีย์ครับ ไม่เกิน50บาท หรือเดินจากbtsราชเทวี(เดินพอเหงื่อออก) แต่ถ้าซื้อของใหญ่ไม่แนะนำเดิน ไปbtsขากลับ อาจเป็นลมได้ หรือโดนคนได้btsมองแปลกๆ แนะนำแท็กซี่กลับ อนุสาวรีย์เลย(ถ้ารถติดๆอาจโดน แท็กซี้บอกว่าของบวก20นะน้อง รถอย่างติด เหอะๆ)

Comment

รถติดโคตรรรรรรรรรรรรรร เลยคับ แถวนั้น
            ผมคนบ้านนอก ไปเจอแบบนั้น ลมแทบจับ

Comment

Working...
            X