Announcement

Collapse
No announcement yet.

อยากถามทุกท่านว่า บูทเข้าวินโด้ กันกี่ วิ ครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นาทีนึงได้มั้งครับ ขีด progress วิ่ง 7 รอบแน่ะ

Comment

Originally posted by illusion_tx View Post
      ไม่เคยจับเวลาอะครับ เวลาเปิดเครื่องปุ๊บ

พอมันบูทก็รอฟังเสียงก่อน

ถ้ามันดัง ตี๊ด.... ครั้งเดียว ผมก็เดินไปเปิดตู้เย็นแล้วครับ (หาของกิน)

แต่ถ้ามันดัง ตี๊ดดดดด .... ตี๊ด ตี๊ด ตี๊ด ..... (ยาว 1 สั้น 3)

ก็ต้องหาไขควงเปิดฝาข้างล่ะครับ
      นิสัยคล้ายกันเลย ธรรมดาของผู้ชายกับหาของกิน แล้วมานั่งหน้าจอ

Comment

Working...
      X