Announcement

Collapse
No announcement yet.

hdd 1 tb ใช้กันนานไหมกว่าจะเต็ม

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ผมใช้ 80gb ยังไม่เคยเต็มเลย อิอิกำ

ปิดเทอมนี้ว่าจะซื้อ Ext.HDD 500gb ไม่ก็ 1tb มาเก็บหนังเหมือนกัน

แต่ตอนนี้มี online storage อยู่ที่ Mediafire อ่าครับ มีอยู่ 600 กว่า GB

Comment

Originally posted by khin7710 View Post
      ในนี้ใครเต็มเร็วสุด หื่นสุด
      18+ คอนเสปิร์มครับ

Comment

อ่านะ ผมมี 8TB ละ เหลืออีก 3G ไม่มีหนังผู้ใหญ่นะเพราะผมเป็นเด็กมีแต่การ์ตูนกับ HD 1 TB ใช้วันเดียวก็เต็มละ ฮ่าๆ ขี่โคเลยเต็มเร็ว

Comment

ว่าจะหามาเกบ หนัง เพลง อื่นๆ ซักลูก มันเท่าไร หรอ 1TB อะ ขอ ถูกๆนะ ลุก เเรก 500 gb bule พังไป เเทบร้องไห้ ทั้งหนัง ทั้งเพลง เพลง เปน พันๆ ตั่งเเต่ รุ่น พ่อรุ่น ปู่ ผมนู่น ดีไปเครมได้ตัวใหม่มาเลย 1tb ถุกๆ มันเท่าไรหรอ เเล้วยี่ห้อไร อะ

Comment

ของ ผม ก็ กำลังจะเต็ม สั่ง 1TB มาอีกลูกนึงละ

โหลดไม่ได้ปิดเครื่องเลย

กิกิ

Comment

2 เดือนครับ

Comment

ถ้าจะใช้กันจริงๆ ก็ 2 วันเต็ม

Comment

เอาง่ายๆ ครับ
                  ผมซื้อ 500GB มาเมื่อ 2 เดือนที่แล้ว นึกว่าจะอยุ่กับผมนานเป็นปีซะอีก
                  ที่ไหนได้ตอนนี้เหลือ 13GB เท่านั้น - - สิ้นเดือนที่จะถึงจะไปสอย 1TB มา
                  ส่วนของที่อยู่ข้างในก็จะเป็น Anime ด่านสว่าง กินเนื้อที่ไปเกือบครึ่ง
                  เพลงญี่ปุ่นซะส่วนใหญ่ อิมเมจเกมส์ อิมเมจหนัง MVสาวๆ เกาหลีเต้นๆ
                  โหลดมาแล้วไม่อยากลบเสียดาย ก็ประมาณนี้ละครับ

Comment

ผมมี 160 gb 5 ปียังไม่เต็มเลยใช้คนเดียวเกมเอยหนังเอยที่ดู ที่เล่นแล้วก็ลบทิ้งไปเรื่อย
                    ตอนนี้เปลี่ยน 1 t คงเต็มไว ผบ.เอามาเก็บหนังเกาหลี

Comment

ตอนนี้เฉลี่ยนซื้อ 1Tb เดือนละลูก..... ใน3 เดือน ล่าสุดนี่แหละ...

ลูกที่ 4 ว่าจะเอาเป็น 2Tb Green มาใช้เก็บหนังแทน..

Comment

Originally posted by kjcomputer View Post
                        ถามตลกๆ จะเร็วจะช้ามันขึ้นกับพฤติกรรมการใช้งาน และปัจจัยแวดล้อม เช่น ความเร็วอินเตอร์เน็ต

หากท่านซื้อมา ไม่ได้เก็บไฟล์เพลง ไฟล์หนังใหญ่ๆ ไฟล์รูปเยอะๆ ผ่านไป 1-2 ปีก็อาจไม่เต็ม

แต่บางคนซื้อมาเก็บไฟล์ใหญ่ๆโดยเฉพาะ แป๊บเดียวก็เต็มแล้วครับ ไม่ถึงปีหรอก

ผมเองเต็ม 2 TB ทุกๆ 3 เดือน เพราะผมซื้อมาเก็บข้อมูลจริงๆเลย
                        นี่ๆ

เขาแค่ถามกันเล่นๆหน่ะ

Comment

ซื้อมาปั้ปก้อไปดูดหนัง hidef จากคนอื่นเกือบเต็มล้ะครับ
                          กลับมาบ้านไม่ถึง อาทิตย์ก้อคงไม่รอด 1tb

Comment

Originally posted by send.2da View Post
                            ซื้อมาปั้ปก้อไปดูดหนัง hidef จากคนอื่นเกือบเต็มล้ะครับ
                            กลับมาบ้านไม่ถึง อาทิตย์ก้อคงไม่รอด 1tb

-------------------------------------------------
                            ลายเซ็นมาแล้ววววววววววววววว
                            ก็จริงครับ แต่ เรื่องมากอย่างแรง
                            จะใช้รูปก็ไม่ได้
                            พิมพ์ยาวไปก็ไม่ได้
                            ใช้สองบรรทัดก็ไม่ได้

เห้อออออออออ จะช่วยแฟนผมโปรโมทเว็บทีก็ต้องคอยแก้นู่นแก้นี่
                            ถ้าไม่ให้ใช้รูปก็อย่างน้อยก็ช่วยแก้ให้มันพิมพ์ได้ยาวขึ้นหน่อยและได้มากกว่า 1 บรรทัดหน่อยครับ

Comment

น่าจะราวๆเดือนนึงก็เต็มแล้ว ทั้งหนังทั้งเกม

Comment

ของผม ประมาณ 1 เดือนอ่ะเต็ม
                                ลูกเปล่าๆมาบิทอย่างเดียว

Comment

Working...
                                X