Announcement

Collapse
No announcement yet.

!!คิดยังไงถ้ามาใช้ power supply 2 ตัว

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

เคสที่ใส่ Dual PSU มีให้เห็นในรีวิวต่างประเทศมากมายครับ
    โดยเขาจะแถมสายแบบนี้ให้

Comment

Originally posted by nununu View Post
      เคสที่ใส่ Dual PSU มีให้เห็นในรีวิวต่างประเทศมากมายครับ

อยากได้อยากได้

Comment

Originally posted by golf47 View Post

อยากได้อยากได้
        อยากทราบว่ามันจะอันตรายไหมครับ ประมาณว่าไฟไหม้หรืออะไรแบบนี้
        ดูสายที่ต่อมันบอบบางมากครับ

Comment

Comment

Originally posted by peppay001 View Post
            อยากทราบว่ามันจะอันตรายไหมครับ ประมาณว่าไฟไหม้หรืออะไรแบบนี้
            ดูสายที่ต่อมันบอบบางมากครับ
            โอ้ยอยากจะบ้า จะขุดกระทู้ปี 2010 มาทำม๊ายยยย

Originally posted by TWK. View Post
            เอ็งก็ด้วย!!!

Comment

ผิดเป็นครู (ปรีชา)

Comment

ทำได้ ปลอดภัย
                สายจั้ม เป็นแค่สายที่ทำให้ PSU ลูกที่ 2 ทำงานขึ้นมาพร้อมกัน
                พอมันทำงานแล้ว มันก็ทำได้ตามสเปคของมัน

แหม กระทู้นี้ชวนให้นึกถึงสมัยนั้นจริงๆ 555

Comment

Originally posted by nununu View Post

อยากได้เคสเบิ้มๆแบบนี้บ้างจัง

Comment

Working...
                  X