Announcement

Collapse
No announcement yet.

ถามเรื่องการไปพันทิป2หน่อยนะครับ

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

• ถามเรื่องการไปพันทิป2หน่อยนะครับ

สมมุติถ้าผมอยู่อนุสาวรีย์ชัยฯ ผมต้องขึ้นรถเมลสายไหนครับ แล้วตรงป้ายไหนด้วยครับ แล้วจากพันทิป2มีรถกลับอนุสาวรีย์เปล่าครับ

Originally posted by wongpat View Post
    สมมุติถ้าผมอยู่อนุสาวรีย์ชัยฯ ผมต้องขึ้นรถเมลสายไหนครับ แล้วตรงป้ายไหนด้วยครับ แล้วจากพันทิป2มีรถกลับอนุสาวรีย์เปล่าครับ

ขาไปสาย สาย 38 ครับ ขึ้นตรงไหนอธิบายไม่ถูกครับ รู้แต่ว่าตรงนั้นมี ทีวีจอใหญ่ๆ แล้วมีร้านขายเทป กับ cd อยู่ครับ
    ขากลับต้องเดินมา ขึ้น38 ที่หน้าโรงแรมอินทราครับ แล้วคุณจะถึงอนุสาวรีย์ชัยในบัดดล

Comment

Originally posted by wongpat View Post
      โห...ปล่อยไก่อย่างแรง ขอโทดด้วยครับ พอดีอ่านไม่หมด พันธิป2 ต้องขึ้น 522 ครับ ไปลงthe mall งามวงวานครับ ท่ารถเมล์อยู่ตรงฝั่งหน้าธนาคาร กรุงศรีมั้งครับ

Comment

Originally posted by ผู้มาเยือน View Post
        โห...ปล่อยไก่อย่างแรง ขอโทดด้วยครับ พอดีอ่านไม่หมด พันธิป2 ต้องขึ้น 522 ครับ ไปลงthe mall งามวงวานครับ ท่ารถเมล์อยู่ตรงฝั่งหน้าธนาคาร กรุงศรีมั้งครับ
        ขากลับก็กลับ 522 ที่หน้า the mall นั่นแหละครับ

Comment

ของยังไม่เยอะมากนะครับ ราคาก็แพงก่าพันทิป1 นิดหน่อย

แต่เซ็งแผ่นไรท์DVDเนี่ยดิ พวกล่อแต่ princo มาขายทั้งนั้นเลย

Comment

ตามที่ #3 #4 บอกอ่ะครับ แต่เพิ่มเติมนิดหน่อย
            ลงหน้า 1000 ทิป ครับ เดอะมอลล์จะเลยไปหนึ่งป้าย
            ขากลับขึ้นสะพานลอยคนข้ามไปรอรถฝั่งตรงข้าม
            ขามาขึ้นรถฝั่งที่จะไปสวนจตุจักร ( ทิศตะวันตกเฉียงเหนือครับ )
            รถสาย 522 จะขึ้นทางด่วน ค่าโดยสาร 14 บาท

Comment

Working...
            X