Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาไปซื้อเกมส์ ใครเคยเจอคนขายแบบนี้มั่งไหม ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

ใครอยากได้6600ไปเล่น sim 2 บอกผมได้นะรับแลกับ7900gs แต่ต้องเพิ่มตังให้ผมหน่อยนะเพราะของผมแรงกว่า ก๊ากกกกกกกกกก

Comment

Originally posted by pigkapu1 View Post
      ใครอยากได้6600ไปเล่น sim 2 บอกผมได้นะรับแลกับ7900gs แต่ต้องเพิ่มตังให้ผมหน่อยนะเพราะของผมแรงกว่า ก๊ากกกกกกกกกก
      รับเหมือนกันครับ

Comment

เขาเข้าใจเป็น ATI A7900 เปล่า อิอิ สะงั้น

Comment

สงสัยต้องลองไปซื้อบ้างแล้วเนี่ย พี่คะ 8800 GTS เอา Simcity4000 อยุ่ไหมคะ อิอิ ล้อเล่นน่ะ
          ทำไปได้ ใช่ร้านที่อยู่ชั้นบนอ่ะเป่าล๊อกไหน คงไม่ใช่ร้าน Z น่ะ ไม่งั้นจะผิดหวังอย่างแรงเลย

Comment

อืม เจอบ่อยครับพวกนี้ ผมใช้วิธี ตอกกลับแบบนิ่งๆครับ คือ อธิบายให้เค้าเข้าใจไปเลย
            ไม่ได้หมายความว่าอวดรู้นะ คือ บอกไปดีๆ ตบท้ายว่า "พี่ไปอยู่ไหนมาเนี่ย ขายเกมยังไม่รู้เหลอเนี่ย" แล้วก็หัวเราะนิดหน่อย พอให้รู้ว่ากำลังถูกดูถูกอย่างแรง

Comment

เขาขายเกมส์ครับไมไ่ด้ขายคอม

Comment

ผ่านหลายทีละกระทู้นี้ นึกว่าจะเข้ามาบ่น

ที่ไหนได้ อ่านแล้ว ฮาดี ^ ^

Comment

สงสัยการ์ดจอสูงไปมั้ง
                  ถ้าเป้นคนขายพวกอุปกรณ์คอมมาพูดเองจะฮากว่านะเนี่ย

Comment

Working...
                  X