Announcement

Collapse
No announcement yet.

เวลาไปซื้อเกมส์ ใครเคยเจอคนขายแบบนี้มั่งไหม ?

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

นี่ถ้าซักวัน Crysis ออกมาแล้ว 6600 เอาไม่อยู่ แล้วจะไปบอกเขายังไงดีล่ะเนี่ย

พี่ 6600 มันแรงเกิน เกมส์นี้มันเกมส์ที่ต้องใช้การ์ดจอระดับล่างถึงจะเล่นได้ เช่นพวก 8800gts อะไรแบบเนี๊ย
    6600 GT ของเขามัน OC จน Core/mem ปาไป 4 GHz/3 GHz แล้วล่ะมั๊ง
    เอา N หล่อเย็นเลยรึป่าว

Comment

เออ เว้ย คนขายมันรู้เรื่องอะไรรึเปล่า
      6600 แรงกว่า 7900 บ้าแล้ว ร้านใหนครับอยากเห็นเจงๆ
      โง่แล้วยางอวดฉลาดอีกเนอะ

Comment

ร้านขายเกมมันไม่ค่อยรู้เรื่อง สเปกเครื่องหรอกครับ อย่าไปถามให้เสียอารมเลยครับ พลิกข้างกล่องแล้วอ่านเอาเลยดีกว่า เรามีความรู้ก็ไม่ต้องพยายามไปอวดเค้าหรอก

Comment

6600 กับ 7900 พูดไม่ออก

Comment

ถ้าเป็นผมนะครับ เอาให้เจ้าของร้านหน้าแตกอะ

Comment

มีแบบนี้ด้วยนะ

Comment

ร้านไหนอ่ะ

Comment

ในที่สุดก็ได้รุความจิงว่า6600ของผมแรงกว่า7900

Comment

อ่า 6600 ของขาดตลาดแน่ ของมันแรง

Comment

คนขายเกรียนได้จัยจิงๆ
                      เรื่องของเรื่องคงคิดว่าเครื่องตังเองเทพแล้วมั้ง
                      ยังเอามาคุยทับลูกค้าอีก.
                      สงสัยไม่อยากขายของ

Comment

ผมรู้และร้านไหน วันพฤหัสที่ผ่านมากะจะซื้อเกมร้านนั้นแล้วเชียว ดีนะยังไม่ซื้อ

เด่วขอตัวไปอัพการ์ดจอก่อน ฮ่าๆๆ

Comment

Originally posted by newsgau View Post
                          ร้านขายเกมมันไม่ค่อยรู้เรื่อง สเปกเครื่องหรอกครับ อย่าไปถามให้เสียอารมเลยครับ พลิกข้างกล่องแล้วอ่านเอาเลยดีกว่า เรามีความรู้ก็ไม่ต้องพยายามไปอวดเค้าหรอก
                          เห็นด้วยครับ

Comment

ร้านขายเกมไม่เท่าไหร่หรอกครับ เค้าขายแต่ software แต่ร้านคอมนี่สิครับ พนักงานบางคน ( อาจจะหลายคน ) ถามอะไรก็ตอบไม่ค่อยถูกหรอกครับ สู้ศึกษาเองให้ดีก่อนจะดีกว่า หรือมาถามใน เว็บนี้จะดีที่สุด ไม่ใช่จะได้ของที่ต้องการ อาจจะงบบานปลาย เพราะโดนแรงเชียร์กระหน่ำ ทำให้ต้องซื้อตัวที่แรงกว่าจนได้สิ ฮ่า ๆ ๆ

Comment

ฮาาาาาาาาา

Comment

ขอให้ฉลาดต่อไป เซนปิ่น ใช่ร้านที่อยู่ข้างบนชั้น 5 ปะ

Comment

Working...
                                X