Announcement

Collapse
No announcement yet.

แรม Simmtronics ชิบ D9

Collapse
X

• Filter
  • Time
  • Show
Clear All
new posts

D9 หรือไม่ D9 ก็ลองลากเอาเลยสิครับ เพื่อน ๆจะได้ไปสอยกัน

Comment

ต้องขออภัยทุกท่านผมลองได้แค่วันเดียวเลยไม่ได้เซฟรูปไว้อะครับ ต้องเอาไปเปลี่ยน เป็น คอแซ เพราะว่าเอามา Dual แล้วมัน เอ๋อ น่ะ บอร์ดไฟมะถึง
      แต่แผงเดียวลองอัดได้สุดๆที่บอร์ดจ่ายไฟได้ Utra High ได้แค่ 920 ที่5-5-5-16 2T ครับ พอใส่ 2แผง จบครับได้สุดๆแค่ 850 ที่5-5-5-15 2T แต่เล่นเปิดติดบ้างไม่ติดบ้าง เลยเอาไปเปลี่ยน -*- มะรู้ เป็นที่Supply ด้วยหรือเปล่าเก่ามากแระ
      ถือว่าดีมากแล้วครับ แรมราคาถูก แค่ 1250

Comment

ต้องขออภัยทุกท่านผมลองได้แค่วันเดียวเลยไม่ได้เซฟรูปไว้อะครับ ต้องเอาไปเปลี่ยน เป็น คอแซ เพราะว่าเอามา Dual แล้วมัน เอ๋อ น่ะ บอร์ดไฟมะถึง
        แต่แผงเดียวลองอัดได้สุดๆที่บอร์ดจ่ายไฟได้ Utra High ได้แค่ 920 ที่5-5-5-16 2T ครับ พอใส่ 2แผง จบครับได้สุดๆแค่ 850 ที่5-5-5-16 2T แต่เล่นเปิดติดบ้างไม่ติดบ้าง เลยเอาไปเปลี่ยน -*- มะรู้ เป็นที่Supply ด้วยหรือเปล่าเก่ามากแระ
        ถือว่าดีมากแล้วครับ แรมราคาถูก แค่ 1250

Comment

กดที ไป2อันเรยแฮะ

Comment

Working...
          X